Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilichokigundua nilipokuwa kifungoni

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Wa kusoma, Jan 20, 2012.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,651
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Nimekuwa kwenye kifungo cha mda wa mwezi mzima hapa JF baada ya kupigwa Bann la mwezi mmoja tangia Dec 19, 2011 – Jan 19, 2012.

    Kama kawaida yangu sijakaa kubweteka bali nimekuwa nikifanya research mbalimbali na kwa mara hii niichunguza JF yenyewe. Na haya ni baadhi ya matokeo.


    1. JF hasa jukwaa la Chitchat ina watu wanaojiita wasichana wengi hali ambayo huwafanya wachangia maada wengi kuacha mada na kuanza maongezi binafsi na Pm hasa mabazaazi
    2. Wanajamvi wengi ni wanafunzi wa vyuo vikuu
    3. JF ina member wengi mkoa wa Arusha ukifuatiwa na DSM
    4. Maralia Sugu ni Mwanaume na sio motto wa kike kama wengi mnavyodhani
    5. Nimegundua ni wapi zilipo ofisi za JF, nani mmiliki wake na nana na nani wanaifadhiri JF ( Tafadhali usiniulize)
    6. Excellent, AshaDii na Paw ni baadhi ya Moderator wa JF
    7. JF ndio mtandao wa kijamii wenye wanachama wengi na unaopenwa sana kuliko mitandao yote ya kijamii Tz na abroad.
    8. ID nyingi au avator zinazoashiria member fulani kuwa mtoto wa kike nyingi ni uongo tu hivyo kuchat nao ni kupoteza muda bure.
    9. .....................
    10. ………………Nitaendelea kuorodhesha hapa na kama kuna lolote unataka kulijua khs JF au unalijua na unapenda wenzako wafahamu plz weka hapa. Sihitaji PM.
     
  2. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Karibu tena wa kusoma.Pole na kifungo
     
  3. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,651
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Asante sana mkuu.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo?
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sawa sikuulizi kwa sababu hata mi najua!!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    'wa kuandika' bora uwe 'wa kuhesabu'
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    wewe sio kilaza kweli? na ukiitwa kenge utasababisha tupigwe ban? mpaka sasa hivi huwajui moderetor wa JF .mbona wapo na invisible kuna thread aliwataja wote na isitoshe wameandika kwenye profile zao
     
  8. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Arudi tena kifungoni akafunzwe upya. This time kifungo cha miezi mitatu.
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    afu wewe mshari...
    Ushawahi kutoa mimba nini?
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    I really love this EMT..
     
  11. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    wa kusoma kama vile kakuandika wewe vile...
     
  12. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tutajie na namba tisa.halafu mwenzio mgeni kwenye JF nataka kujua ulipigwa BAN kwa kosa gani?
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mwanaume huyu!
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    This is violation of JF rules - insulting fellow member
     
  15. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Hehehe ATI chit chat imejaa mabazazi ... Hehe wakusoma bana
     
  16. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    kumbe ndio unagundua kua Paw ni Mod? hahahaha
    we ulipigwa ban na nani?
     
  17. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Labda ali-press wrong button kwenye kompyta yake akajikuta anajipiga ban mwenyewe.
     
  18. P

    Paul S.S Verified User

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    We ni he unatumia Id na avatar ya she.
    Hunaga swaga za kike kabisa
     
  19. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Namjua huyu ni ke. Mwanamke wa shoka huyu. Kama umezoea visistadoo, sidhani kama utamweza. Nikuunganishie?
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Halfu wewe una pumba sana.nilishawahi kukuuliza kama kweli wewe ni mwanachuo wa UD tena kiongozi...au ulikuwa unatufunga kamba tu???????????
    Haiwezekani uwe na mawazo mgando kiasi hiki
     
Loading...