Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nilianza mwaka kwa kufumaniwa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jan 10, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,996
    Likes Received: 5,119
    Trophy Points: 280
    Ni tarehe ishirini na sita mwezi wa kumi na mbili mwaka jana, kwa kizungu boksing dei, anaingia msichana mrembo kutoka Sydney Australia. Alikuwa huko kwa ajili ya masomo, ni mwanasheria na amehitimu shahada yake ya pili na sasa amerejea nyumbani.
    Siku hiyo mi nlikuwa kijijini kwetu Kamsamba wilayani Mbozi mkoani Mbeya, hivyo basi sikuweza kwenda kumpokea.
    Tarehe 31 jioni na mimi nikawa naingia dar es salaam kwa basi la Okoa linalofanya safari zake kati ya Tunduma na Dar. Kituoni Ubungo nilimkuta mrembo wangu aliyekuwa Sydney amekuja kunipoa.
    Ilikuwa ni siku ya furaha kubwa sana kwangu. tukaenda nyumbani kwangu mitaa ya Mwananyamala kwa Manjunju, tukakaa huko hadi saa nne usiku ambapo nikamrudisha kwao Mbezi Beach. huku tukipeana ahadi za mimi kwenda kumchukua kwao kesho yake saa nne asubuhi.
    kesho yake mzee nikatimba hadi kwao, nikapaki kimkweche changu nje ya geti lao nami nikazama ndani.
    Tukawa tumejinafasi tukifurahia mahaba yaliyojaa umaridadi na ujuzi wa kamsamba na ule wa sydney. Riha zikatuzidia, sikumbuki hata ni muda gani vivazi vikawa vimetuponyoka.
    katikati ya mchezo, tukiwa hapo sebuleni, mara tukaona mlango umefunguliwa, huku mzee mrefu mwenye misuli mikubwa ya kimazoezi akiwa amesimama mbele yangu.
    Niliinuka, nikatoka nduki sijui nilifikaje kwetu Mwananyamala.
    Usiku ndipo nikakumbuka kuwa nimeacha gari langu Mbezi Beach.
    kweli huu mwaka niliuanza kwa staili ya tofauti sana.
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    ha ah haha hha ha ah ahhaha ha ha aha hah aha hahaha haha ahhaah.
    No comment:peace::A S 103:
     
  3. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ina maaana wewe ndo ulikuwa mwiziiii.... au njemba lilokukuta unamega ndo jizi...
    mmie nahis wewe ulikuwa magendo...ingekuwa unakula vyako usingetoka mbio na kyupi mkononi...!!:welcome:
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    bujibuji na huyo jamaa kwenye avatar yako hamna tofauti
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,996
    Likes Received: 5,119
    Trophy Points: 280
    Huyo jamaa alikuwa ni dingi wake demu, ndo maana nikatoka nduki
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unabahati angeweza kukunanihii.... ulichinja kuku mweusi hivi?
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pole sana,vipi ulienda kulichukua hilo gari au ndo liko huko hadi leo?Next time mchukue mpeleke kwako bwana,au nako unaogopa usijefumaniwa na koloni lingine???:eyeroll1:
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Yaani wewe hueshi vituko. Ukafanyaje sasa na gari liko mbezi wewe uko mwananyamala?? Nguo ulivaa saa ngapi???
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,996
    Likes Received: 5,119
    Trophy Points: 280
    Funguo niliziacha mezani, bibie akaniletea gari usiku, tukakaa na kuanza kureview kisa kilichotokea mchana wake.
     
  10. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli style ya aina yake hii. Sasa gari ulilifuata muda gani?
     
  11. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hahahaha.... umenunua goli moja kwa gari lako....! Sasa tuseme nani kafungwa, na ni ngapi kwa ngapi?
     
  12. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ah ah ah uncle chelulute ukome!Tena ntakata na hiyo dudu kabisa maana unaichezea ovyo.
     
  13. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ungtuliza tu...ule kichapo kwanza... afu next tym unarudi n washenga..unatngaza ndoa...!utapea mke bila mahari!!
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Atakuwa alimwachia demu kabisa
     
  15. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Jamaa angechezea kichapo, na kuswekwa rumande.
    hata baada ya kutoka huko angeenda na washenga posa yake ingepigwa chini.
    ni mzazi gani mwenye kutaka mkwe mroho wa uchi hadi akashindwa kujizuia tamaa zake za mwili?
     
  16. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mie nahisi aliamua kuwa 'muwazi' zaidi... wakwe wajue binti yao anaenda kutumika ka greda la city...!!
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,996
    Likes Received: 5,119
    Trophy Points: 280
    Hii noma
     
  18. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kaka nakushauri uuze gari lako.
    kama unashindwa kulitumia gari lako kama ufisi ya kupunguza mihemko ya kihasarahasara basi hilo gari halina kazi.
    back to the point, umesha maliza msala na wakwe zako?
     
  19. RR

    RR JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hivi hii inaitwa kufumaniwa?
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,996
    Likes Received: 5,119
    Trophy Points: 280
    Kwani kufumaniwa ni kupi? Nilikutwa red handed kiunoni kwa binti bado sio fumanizi?
    hebu nipatie jina la kitaalam la tukio langu ili niedit heading ya habari
     
Loading...