Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niliahidi kuja Tz...mh! nilioyaona!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ndevu mbili, Jul 3, 2011.

  1. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Members JF!
    Habari.
    Nashukuru niliomba maelekezo ya kujua magazeti ya kusoma pia stations za kupata habari.
    Ila nilishindwa hata kuitumia phone yangu so nimeshindwa kuwasiliana kipindi nlichokuepo huko Bongo.
    Ni kwetu kuna jamaa zangu wengi lakini si vibaya kusema''nawashukuru'' kwa yote mlionielekeza lakini nilikaa huko siku 3 nkarejea na maswali mengi.
    1-Nimekuja muda si muafaka?
    2-Matatizo kama ndio hayo uhakika wa maendeleo itakuaje? Maana umeme wa uhakika shida na vitu vingi vinahitaji umeme ...bara bara jams ,maji hakuna uhakika ...
    Nimesikitika zaidi nilipanga kuonana na members ana kwa ana.
    Nilikua muoga maana sikuwa na bodyguard.
    Ahsanteni.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaah!! Bodyguard wa nini wewe!!
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Majitu mengne bwana,kwani uliombwa uje huku??2ache na shida ze2 bana,we endelea 2 kupga box huko uliko.
     
  4. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha hiyo kazi unaijua peke yako.Niliwahi huku nlipo mwenzio.Poleni sana.
     
  5. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    jKwanini unahitaji bodyguard?
     
  6. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ulizaliwa wapi kwani mwenzetu?
     
  7. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ili nimlipe ajili ya hiyo kazi yake.
     
  8. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Kwanini usimtafute psychotherapist?...ili umlipie kwa kazi yake?
     
  9. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280

    Asumani ndavanda go to ze river. Mamba kumkamata kumsolasola, matumbo na maundi yote finish....
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    sijaelewa hapa.......Ndevu mbili......nini tatizo?
     
  11. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unataka unipe passport?Samahani nimejibu maana swali hujibiwa na swali pia.
     
  12. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Preta !Matatizo nimeyataja...nilikua naja kwa matayarisho ya kuanzisha uzalishaji. Nimerejea labda watakuja wenzangu mara nyingine.Nimewakilisha ahadi nilio ahadi humu kwa wana JF.
     
  13. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha Kobello!Sina tatizo hilo.
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    okay.....labda wakati unatoa hiyo ahadi nilipitwa.......lakini......mmmh
     
  15. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Member umetukosesha faraja...karibu tena Bongo.
     
  16. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Mazee ina maana muda wote hujui matatizo ya umeme bongo? Au ndiyo nyie type za kukaa miaka miwili Albania huko tayari unasema "Nimesahau Kiswahili" ?
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Utajuaje kama yupo huko na alikuja????Yupo mwenzie leo katangaza kugongewa viza hapahapa na sridi ameianzisha........
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    ulikuja huku kwa siku tatu, ok so ulikuwa mwezini?
     
  19. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Si ajabu na mbwembwe zote hizi unatokea Zaire au Sudani, anyway au pakistan lakini unataka kila mtu ajue kuwa umepanda ndege haya syco tumejua tayari
     
  20. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Waacheni wabwate, wengine safari ndio wanaanza na walikuwa hawana ndoto hata za kutoka kijijini kwao. Kwa hiyo hata the basics of netiquette na decorum hawajui.

    Unasoma thread unaona kabisa huyu mtu katoka chini ya jiwe. Wewe unasafiri unaenda mpaka bongo ndiyo unajua kuna tatizo la umeme? Huna utashi au internet?

    Au ndiyo kutukoga tu siye wengine kina Kakamiye?
     
Loading...