Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niliacha viatu nje ya daladala

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by IrDA, Nov 14, 2011.

  1. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Nimeamini makonda wa daladala tangu wanapoondoka majumbani mwao hadi wanapopanda kitandani, wanakutana na vituko vingi katika shughuli yao hiyo. Wapo abiria waelewa na wapo wasioelewa na kusababisha usumbufu usio wa lazima kwa makonda hao.


    Kuna wakati hukutana na mambo ambayo si rahisi kuyapatia majibu. Kutokana na matukio ya kutwa, wakati mwingine tunawaonea makonda na kuwaona ni wakorofi.


    Hii ilitokea hivi majuzi, nikiwa nimesimama Kituo cha Daladala cha Mabatini, Mwanza. mara daladala toka Igoma kwenda Mjini ilisimama kituoni.


    Aliteremka bibi kizee mmoja wa makamo aliyeonekana kutafuna magunia mengi ya chumvi.


    Umri wake ulikimbilia miaka sabini na ushee kutokana na muonekano hata kutembea kwake alipinda mgongo kidogo.
    Baada ya kuteremka, konda alitaka kuruhusu gari liondoke, yule bibi alimuita konda.


    Bibi: Mjukuu wangu ndala zangu ziko wapi?”
    Konda: Bibi acha kunizingua, hukupanda na ndala ndani ya gari.”
    Bibi: Acha utani, ndala niliziacha nje kabla ya kuingia, nateremka sizioni.”


    Konda: Sasa mimi nifanyeje wakati wewe umeziacha mwenyewe?”
    Bibi: Huondoki mpaka unipe ndala zangu.”
    Bibi alimng’ang’ania shati konda, jambo lililozua kituko pale kituoni.


    Ilibidi bibi apewe fedha za kununua ndala lakini alizikataa akitaka ndala zake za awali.


    Kila konda alivyombembeleza, bado bibi alitaka ndala zake alizonunuliwa na mjukuu wake, tukio lile lililovuta watu na kuonekana kituko ‘live’, lilifanya abiria wachelewe kwenye shughuli zao.


    Ili kumaliza utata, alijitokeza mtu mzima mwenye busara kumshauri konda akanunue ndala amletee, konda alifanya kama alivyoagizwa na yule bwana mwenye busara alimpa bibi ndala zake ambazo alizipokea.
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Aisee, bibi aliziacha ndala kituo alichopandia akadhani
    atazikuta kituo anachoshukia! Hii kali...
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    nimecheka mpakaaa!!!! Asanti
     
  4. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Watu wa Mwanza bure kabisa.
     
  5. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Si kweli huyo atakuwa wa kuja hapo mwanza! Ha ha ha ha ha ha nimefirahi sana
     
  6. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kuna vi2ko duniani
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hii ni hatari. Nalog off
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    dunia ina mambo
     
  9. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Kha!!Hii sasa taabu
     
  10. African220

    African220 Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwani uongo tokea kitambo ata sele kasema
     
  11. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tihi tihi...konda akajua bb huyu mwanga nn...
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Teh teh...........
     
  13. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    haina tofauti na ya msukuma wa bariadi.nukta
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwanza ni jiji alafu watu bago ni washamba namna hiyo
     
  15. v

    valid statement JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    icho ni kituko cha kufunga mwaka. Dah!
     
Loading...