Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niletee CV yako haraka!!!! nikafurahi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by msani, May 1, 2012.

  1. msani

    msani JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    katika harakati za kutafuta kazi nilikutana na rafiki yangu ambaye tulisoma naye shule moja olevel,akaamua kunipigia pande kwa jamaa mmoja benki!!
    nikaambiwa nipelekee cv haraka,kweli siku ya j3 30/4/2012 mchana huku mvua ikininyeshea nilijikuta maeneo ya posta nikitafuta hiyo benki niweze kumpa jamaa cv yangu,mie nina degree ya finance and investment!!!
    jioni yake nilipigiwa simu na rafiki yangu kuwa sijakidhi vigezo vyao kwa kuwa nina D ya english ya olevel,eti nilitakiwa kuwa na angalau C ingawa kwenye kigezo cha hesabu nimefaulu kwani nina B ya olevel na kufanya vizuri kwenye kozi za hesabu za chuo,na pia uwezo wa kufanya kazi ninao kwakweli,ila sbb ya D ya english nimekosa kupewa nafasi!!!!yaani nimeshangaa sana na kuona kuwa wapo wengi wanakosa kazi kwa sbb tu hawa ma-hr ni mbumbumbu wa kutosha!!!!!!sijielewi mpaka sasa maana nikikumbuka nacheka mwenyewe!!!
     
  2. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Afadhali kumbe kama unacheka! Mi nilijua utakuwa umehuzunika kwa kukosa job opp.
     
  3. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hata kupata kazi hapa kwetu Tanzania leo hii ni kazi. Pole sana mkuu ila endelea kupambana
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    msani usicheke mwenyewe; kama mpo kumi kwenye nafasi moja na degree moja njia ya kuwapunguza ndiyo hiyo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    We hujui tuu hata kama ungekuwa na hiyo c ungeambiwa inatakiwa b yaani ni full maumivu labda alishindwa kukuomba rushwa hapo.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huna vigezo, ndio bottom line wakati wenzako wako class wakula kingredha wewe unazungukia mademu na kuvuta bange..sasa huu ndio wakati wa mavuno.
     
  7. msani

    msani JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    siwezi kuhuzunika ndg yangu,ila nimecheka kwa sbb zilizotolewa utadhani nilikuwa nimetuma maombi ya kujiunga na chuo,kazi nitapata tu hata kama sio leo basi kesho,sioni sbb ya kuhuzunika kwani kuhuzunika hakunipi kazi mkuu
     
  8. msani

    msani JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah mkuu umenimaliza kabisa,hahahahaahah yaani hiyo kitu siijui kabisa na sijawahi,sait kayumba labda!!!!
    acha kuua namna hiyo bana mie ishakosa kazi kwa hiyo kiigeresaaaa
     
  9. msani

    msani JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    siwezi kutoa rushwa kaka,labda hapo ndio pagumu,nitaendelea na shughuli zangu za kitaa mpaka nitakapopata kazi halali ambayo nitaridhika nayo na kuifanya kwa amani
    TOKOMEZA RUSHWA KUIJENGA TANZANIA SAFI
     
  10. msani

    msani JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    asante mkuu.hizi ndio changamoto za ajira
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,407
    Trophy Points: 280
    Unaongea kiingeresa mbofu mbofu pole mpwa
     
  12. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pamoja na kutoukubaliana na "lugha" uliyotumia hapo kwenye bold, kumfikishia ujumbe huyu mwenzetu, nimefurahi kuwa umegusa penyewe haswa! HANA SIFA/VIGEZO full stop!
    Aache kulalamika kama vile ana haki kupanga vigezo vya mwajiri!
    Asome zaidi hapa:
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-elimu-education-forum/260120-ugumu-wa-kupata-kazi-partly-tunajitakia-wenyewe.html
     
  13. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    da comrade nami nina D ya english nimeshtuka sana lakini usijali comrade wataisha wenye c tutabaki wenye D na tutapata kazi tu
     
  14. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah pole kamanda, endelea kupambana usichoke
     
  15. msani

    msani JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hii engeresa yangu ipo mbovu mkuu,mpaka nikapata D,hii noma ila nshukuru ardhi university walinikubali na kumaliza huku nikijibu mitihani yao yote ndani ya miaka mi4 kwa hii engeresa yangu mbovu....hahahahah pamoja ila ndo changamoto
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tausi,

    Nilikuwa namtania tu huyu mleta uzi, hata yeye mwenyewe ameelewa kuwa ni utani.
    Kwa jinsi nilivyomuelewa huyu mtu aliyechukua vyeti na CV ya jamaa ni another msanii tu. Nimeshakutana nao wengi sana kipindi kile nasota kitaa na mavyeti yangu. Kuna watu wanapenda waonekane wanaouezo wa kufukuza na kuajiri ili wapate sifa za kijinga kwa mashori, etc, wakati they don't call shots, ni vidampa tu. Nimeshapotezewa muda na pesa na watu kama hao mara kibao, wengine tena ni ndugu na marafiki. Ndo bongo darisalama, mdau ashukuru tu hakutolewa upepo au hakutapeliwa chochote.
     
  17. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hapo alimaanisha tafuta fungu la kusafisha kiingereza uingie kazini mkono mtupu hailambwi
     
  18. Penguin-1

    Penguin-1 JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yai Gumu jamani
     
  19. msani

    msani JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unamaanisha nini Penguin?
     
  20. msani

    msani JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah mbona hata hela sina ya kuhonga!!!!!
     
Loading...