Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikweli YUSUPH MAKAMBA anahitaji Kupumzika siasa??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Jan 17, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nimekuwa nikifuatilia kwa umakini siasa za Makamba nikagundua Anapwaya kwenye madaraka yake!!Sasa najiuliza kwanini anakuwa anatapatapa??Kabla ya kumaliza jambo yeye tayari amaisha shika hili??Je niuchovu wasiasa au nini!
    Nanikaja kugundua ccm ilipo sasa anayesababisha ni huyu mzee nikajiuliza Mwenyekiti anaridhika na hii hali??Kweli sipati jibu Juzi nilikuwa na msikiliza Jackton Manyerere aliweza kuthubutu kusema ccm inameguka vipandevipande!Japo hapo nyuma hasingethubutu kusema hivyo nikashanga hata wana ccm wanaliona hili wakati Katibu kavaa miwani ya mbao isiyoruhusu kuona upande wapili!Nakaweka Pamba yenye n'nta kwenye masikio ili isiruhusu hata neno moja kufikia kwenye masikio yake!!Nakushindwa kuleta umoja kwenye ccm!!Huyu mzee ya bidi apumzike au mwenyekiti ampumzishe kuna watu wanaweza kuendesha chama kikubwa kama ccm wapo ccm!!Tusing'ang'anie kuosha injini wakati taa ya oil inawaka!!Injini ni mbovu!
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    SI KWELI MAKAMBA LAZIMA AENDELEE KUWA KIONGOZI WA JUU WA ccm MPAKA CCM ITAKAPO ANGUKA ,ANAFAA SANA NA NI MFANO WA KUIGWA KATIKA KUUA CHAMA
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Y=tunahitaji watu wengi kama makamba ccm
     
  4. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    HAPANA!
    Asipumzike.
    Aendelee na madaraka yake ya Ukatibu Mkuu ili aendelee kuiharibia CCM, si anapendwa na aliyemteua? (yaani JK?). Kwa JK ushkaji ndio sifa kuu ya kuteuliwa.

    Aendelee tu ili aidhoofeshe CCM.
    CCM ikidhoofika ndipo nchi itasonga mbele.
     
  5. m

    mzambia JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    No asipumzike yeye na tambwe
     
  6. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ila wanao ongozwa na makamba wanapata shida sana,maaana ni kichwa maji anakurupuka sana.ila ndio safi aendelee tu hivyo hivyo.
     
  7. m

    mzambia JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mbona tambwe hizza hamumsemi? Maana ni mtu wetu naye yule
     
  8. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hawawezi mpumzisha huyo tunae miaka 5 tena
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Apumzike atuachie lichama letu makamba hafai mpuuuzi yule.
     
  10. minda

    minda JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama mambo anayosema ovyo ni yake binafsi akachukulia kama msimamo wa chama chake, ni bora apumzike; lakini kama asemayo ni maamuzi halali ya chama chake, ataibuka makamba mwingine mwenye jina tofauti na huenda na sisi wenye haraka kama makamba huyo, tukaishia kusema tena apumzike siasa. tafakari.
     
  11. G

    Gashle Senior Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 30, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwaka 2012, Katibu Mkuu aendelee Makamba, Katibu Mwenezi, Tambwe Hiza, ahahahaa
     
  12. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    aendelee, inabidi tuanzishe poll ya kumwondoa ua abaki kw kupiga kura, lakini mimi naona aendelee waje wajute kwa nini hawakuchagua msomi, yeye na Tambwe wamearibika kisaikrojia
     
  13. a

    arasululu Senior Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wacheni kuongea bana mtawashtua sisiem bureee waanze kujirekebishe tunyamaze kimya wafanye mautumbo yao na viongozi wao wenye tumbo kubwa!! Tanzania inaongoza duniani kwa kuwa na viongozi wenye tumbo kubwa!!! Congradulation tanzania one
     
  14. L

    Leornado JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sio kupumzika kisiasa peke yake, anatakiwa apewe pumziko la milele yaani aende kupumzika ahera ndo size yake.
     
  15. z

    zamlock JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tusiwafumbue macho jamani tuwaache wazidi kukorogana wao kwa wao ili kwetu iwe neeeem mpaka kieleweke
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mimi najiuliza kwakuwa ccm wanautaratibu wao wakuendesha siasa mimi nashindwa kuelewa kwanini makamba na baadhi ya wanachama wanasigana!kimaelezo??je hawana vikao??
     
  17. s

    sadallah New Member

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu ampe maisha marefu Makamba mropokaji na yeye ndio njia yetu ya ukombozi yule jamani wala tusijali,anatusaidia sana kupata ukombozi kutoka katika chama cha wezi wa nchi yetu,nampongeza sana Makamba na tutamuenzi kwa kutusaidia kufikia ukombozi wetu,


    MAKAMBA Oyeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Akasaidiane na Mzee Yusufu kuimba taarab pale Jahazi Modern Taarab
     
  19. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,525
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    R.i.p
     
Loading...