Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikweli masister du hawapendi watu wajue kama wana watoto?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shine, Dec 15, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Je nikweli masister du hawapendi watu wajue kama wana watoto? kwani nimelisikia kwenye kituo kimoja cha redio nikaona niweke humu Jf ili masista du na wote mnaowajua masista du mtujuze kama kuna ukweli ndani yake

    nawakilisha
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mukubwa! Kwani hilo ni la kuuliza? Ni kama vile wauliza msuli (kikoi) Pemba! .
    Eeebwanae mimi my Uncle alioa kabisa mke tukijua (akijua) ni fresh kumbe kwao ameacha mtoto na mtoto huyo kuanzia infant alishawekewa a certain protocoal kwamba mamie amwite Aunt.
    Aidha mtoto afanyiwapo practise tangu utoto lazima iwe hivyo.
    Siri hiyo tumekuja kubaini wakati mtoto wa kwanza kwa mwanamke huyo aliezaa na mjombaangu keshafika form 1 wakati yeye mwanamke firstbone wake yuko UDOM, sasa hii ni moja bt there so much cases abt this circumstance!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,670
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Asilimia kubwa huwa wanaficha ingawa wapo wachache ambao huwa wakweli.
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Masista duu ni watu wa aina gani?
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Masista du hua hawataki hata watu wajue kwamba hua wanaosha vyombo au kupika sembuse kuwa na mtoto?
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,198
    Trophy Points: 280
    Hmmm...masista du wa wapi hao?
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wa hapa mjini. . .
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,198
    Trophy Points: 280
    Mjini wapi?
     
  9. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Masista duuh nouma sana
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Si hapa dasilamu.
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,198
    Trophy Points: 280
    Wewe ni sista duu?
     
  12. Z

    Zabury Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hilo wengi ndo wanafanya hivyo yan wanaficha kama wana watoto
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nope. . .
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,198
    Trophy Points: 280
    Wewe ukoje?
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We bana. . . Kama nimetoka shamba jana.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, kaaazi kweli kweli
    ila ngoja nitafute definition ya sista du!
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Dec 15, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,198
    Trophy Points: 280
    Nimekuudhi? Uko kwenye mood mbaya leo?
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Noo, hilo ndio jibu.Yani niko kama nimetoka shamba jana.

    Alafu mood iko poa ila afya mgogoro.
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Dec 15, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,198
    Trophy Points: 280
    Pole na kinachokusumbua.
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Asante
     
Loading...