Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikuweka mambo sawa au kuna ubadhilifu??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Sep 15, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Wakuu nimefuatilia nimekoswa jibu! Mwisho wa siku nimeamua kuleta hapa JF kwa wadadavuzi!
    Jamani hizi hizi simu simu za viganjani zina mambo!!Nimekuwa nikitizama kule na huko nipitapo katika kusaka mkwanja ila hasa ile mida yakutoka maofisini wakati kurudi majumbani mwetu wengi wetu wamekuwa wakikaa kitako nakuwa busy na simu!!ukichungulia unakuta ana delete messages.incoming call,dialled call's,missed call,Kwakweli katika utafiti huu niwengi nilioona kwa rika tofauti wanumme,wanwake ndo wengi!!Hata akina mama watu wazima Sasa mimi sijui kwanini??:confused2:
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Cheating.

    Kuna kuwa na mikataba kabisa: "Nikiwa home, don't call me. Neither send a message to me."

    Kwahiyo kufuta messages na call logs ni kuondoa footprints na ni seheme ya kutekeleza mkataba huo. (Mimi mwenyewe mmoja wao)
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Huh...dont tell me broda!
    Inamaanisha wanakuwa na illegal sms and calls sio?...mbaya sana
    Halafu anarudi nyumbani anakwambia "i lafu (lough) you so much!...si ni utapeli huu!
     
  4. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Watu wengi wanacheat sana katika mahusiano, na hii inatokana na kuwa katika relationships kwa kulazimisha tu.

    Elimu ya mahusiano inatakiwa zaidi, wazazi wawajibike kuwaeleza watoto mambo ya mahusiano.
    Aibu kwa wazazi kuwaelewesha watoto inaleta athali kubwa sana kwa wahusika. Watu wanapoteza muda mwingi sana kushughulikia migogoro ya relationships.
     
  5. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hii yote ni CHEATING na si vinginevyo....! Are you not aware that every body cheats? Please, NO one never cheated in a relationship, unless he/she is not in a relationship...!
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu??hapo kwenye red Baba askofu,FL1,Buji,Handsome,Mkj,Nyamayao,Fl80,Katerero,NN and other nitilie ubarikio wa maneno hayo ya Konakali!:becky:
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Sep 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,071
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    This is the truth. the whole truth, and nothing but the truth!!!
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Siyo kweli kuwa watu woooote wanacheat. Ila ukweli ni kuwa watu wengi wanacheat au wanafanya jitihada kucheat.

    Hata hivyo kufuta taarifa kwenye simu siyo lazima iwe ishara ya kucheat. Kuna wengine wanakosa kazi na kuanza kucheza na simu tu, mwisho wanaishia kufuta hizo records. Na wengine wanaondoa records ambazo labda zinaweza kuleta utata endapo zitasomwa na wenzi wao. Kwa mfano, sitafurahi nikikuta wife anabadilishana SMS na shoga wake kuhusu good/bad time alizopata wakati akiwa na ex-BF wake. Pia kuna sms nyingine za utani, watu hawataki kuzitunza. Kwa hiyo huwezi kutumia huo uzoefu wa kuona tu watu wanafuta phone records ukadai ni kwa sababu ya cheating, ingawa haiondoi uwezekano wa hicho kitu.
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Dark City Asante nadhani alipo Konakali atakuwa amekuelewa ila kama ananyongeza ngoja tumsubiri tuone nikwanini kila mara ifikapo nyakati za kufunga ofisi watu kitu chakwanza nikufuta record zote kwenye simu zao za vianjani hata wakati watu wapo baa tabia hii huendelea na bahati mbaya lager ikikolea akasahau uwiiiiiiiiiii huko nyumbani mzee mzima anaweza kuja na hogo(P.O.P) asubuhi!! Ukiwa naye karibu utasikia simu bwana!!!:becky:
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Poa Mkuu.
    Hata hivyo inabidi kukumbuka kuwa simu zimekuja jana tu wakati binadamu amekuwepo miaka kibao. Mambo ya kawaida katika maisha ya binadamu (ikiwemo biashara, mahusiano pamoja na cheating n.k) yamekuwa yakiendelea kwa karne nyingi tu. Simu zinasaidia katika mambo mengi kwa hiyo inabidi tuache kujielekeza kwenye cheating na ngono tu. Kwani watu wasio na simu wanafanyaje infidelity?
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    i don't cheat in relationship, i have never cheated and i will never cheat
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Where is the Proof?
     
  13. N

    Ngo JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2010
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 284
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    I never cheat to my lovely One, and I have no plan to do so!.
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Sep 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,071
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    How about him or her? What incontrovertible proof do you have that he/ she is not creepin' up on you?
     
  15. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    It may be true that Now you dont cheat in relationship and probabily you will never cheat in the future BUT i dont think to be true that You have NEVER cheated. I think that is CHEATING
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    You know when you are cheating you think everybody cheats that's the problem, If you are cheating its you please do not associate others as well to try to make it look like its a whole universe
     
  17. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Same do i
     
  18. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #18
    Sep 15, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145


    Bora umejisemea ukweli.............. ni vizuri kutokwazana
     
  19. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #19
    Sep 15, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hivi unaanzaje kuchukua simu ya mwenzio na kuanza kui-search? mi hainiingii akilini! simu ni yake. na huyo mtu ana watu wanataniana, wanatumiana sms za utani nk. sasa kusearch simu yake si kujitafutia ugonjwa wa moyo? Simu ni private thing bwana, yaani mtu asiwe na uhuru na simu yake kisa kaoa/kaolewa? tupeane nafasi jamani
     
  20. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    no way
     
Loading...