Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikurudishe form one!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Aug 12, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bakuli lenye jiwe ndani yake linaelea katika maji yaliyomo kwenye dishi kubwa.Kutokana na kuelea kwa bakuli hilo,kina cha maji yaliyomo kwenye dishi kilipanda.Baada ya hapo jiwe likatolewa na kuzamishwa kwenye maji ndani ya dishi na bakuli tupu likaendelea kuelea.Nini kitatokea kwa kina cha maji yaliyomo katika dishi,je kina kitapanda au kushuka au kitabaki vile vile kama wakati jiwe liko ndani ya bakuli?
     
  2. k

    kifuniboy Senior Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haaa haaa hiii huuu haaiii haa huuuuu tehteh ,,,kweli hii kali...!!!...,bomboclat weka vichekesho..
     
  3. J

    Jamsuldash Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kipindi mnaweka hilo jiwe mi nilikuwepoooo???
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Hmmmmm!
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Sawa basi, nimeshakumbuka Archimedes Principle.
     
  6. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watu wengine bana!
    1+1= ?
     
Loading...