Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikumbushe jina la hawa wasanii wa zamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwenda_Pole, Nov 18, 2010.

  1. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wakuu heshima mbele,
    naomba kama kuna mtu anakumbuka jina la bendi au wanamuziki
    wale kutoka Congo walikuja na style ya "zipompa pompa" ile miaka ya kati ya tisini
    hawa jamaa walivuma sana. Naomba tukumbushane wakuu jina la bendi hii..
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwenda_Pole, mada yako humu sio jukwaa lake, peleka kwenye sports and entertainment.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Watu wengine bana!
    Mods, hawa ndio wa kupigwa ban.
     
  4. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2010
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ban kwanini mkuu, kwani kuomba msaada ni kosa hapa JF?
    kwano JF ipo kwa ajili ya mambo ya siasa na mapenzi tu?
    acha hizo, kama nimekosea toa marekebisho na sio ku crush..
     
  5. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata wewe ni wa ku-ban also
     
  6. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #6
    Nov 18, 2010
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii kitu siyo mahali pake kama ulivyoelezwa ila kwa msaada wa haraka bendi ilikuwa inaitwa nouvelle generation
     
  7. E=mcsquared

    E=mcsquared JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Victoria Elyson
     
  8. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #8
    Nov 18, 2010
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  9. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2010
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nashukuru sana wakuu kwa hizo info
     
  10. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2010
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Vibao vyao hivi hapa kama upo interested (N.B: sorry nimeshindwa kuhamisha thread kupeleka kwenye burudani, so Mod can help me)
    Princess Julia


    Vigilance

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...