Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikopeshe

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Jun 11, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    DEVI:Hello James mambo? za siku
    nyingi aise?
    JAMES: Poa tu vipi mambo ? Siku
    nyingi hatujawasiliana, nambie
    nini kipya?
    DEVI: Aise nina tatizo
    JAMES:Nini tena rafiki yangu?
    DEVI: Aise naomba unikopeshe
    hela kidogo nina shida
    ntakurudishia wiki ijayo
    JAMES: Hallo hallo, hebu rudia
    sijakusikia sawasawa
    DEVI: Naomba unikopeshe hela
    kidogo
    JAMES: Haloo Devi, mbona sikusikii
    haloo, aise hawa Tigo netwek
    mbovu sana hala Deviiiiiii
    TIGO CUSTOMER SERVICE: Oyaa
    acha uwongo, netwek iko poa
    jamaa anasema mkopeshe pesa
    kidogo atakurudishia wiki ijayo
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Yanki katoka kwao kijijini kaja Dar
    katika hangaika yake akapata
    nafasi Bongo Movie, akapewa
    kipande ambacho aliekt
    kagongwa na gari akafa. Filamu
    ikasambazwa ikafika kijijini kwao
    mama yake kuona alilia sana
    akijua mwanae kisha kufa. Baada
    ya miezi miwili jamaa alipata
    nafasi ya kurudi kumsalimia
    mama yake, kwanza watu wote
    kijijini walimkimbia hata mama
    yake aliulaza, baada ya
    kuwabembeleza na kujieleza
    wakatulia, akampa mama yake
    laki mbili na nusu alizomwambia
    alipata kutokana na kugongwa na
    gari. Siku anaondoka mama yake
    akaona ampe baraka mwanae,
    'Mwanangu ulipogongwa na
    kagari kadogo ulipata laki mbili na
    nusu, Mungu akusaidie ugongwe
    na basi safari ijayo urudi na
    milioni 2'
     
  3. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 923
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    hahaaaa angemwombea kabisa agongwe na treni ili avute mkwanja mnene.
     
  4. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,548
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Ameen!!
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mkuu hii ni kali sana, nimeikubali, duuu!
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    hahaha itabidi aigize anagongwa na treni
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    haleluya
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    pamoja mkuu
     
Loading...