Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikope wapi this amount

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Nivea, Aug 17, 2012.

  1. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    JAMANI NINAHITAJI MKOPO WA HARAKA SANA KAMA 5M HIVI .kuna mahali nimepata kiwanja chini ya hiyo bei sasa nataka nikinunue na kwa sasa nii invest kwenye kitu kingine nikabaki holaa nimewaza mpaka je ni benk gani yenye riba ndogo au nawezaje kukopa saccos hizo hela ila sina kitu chakuweka dhamana kweli nahitaji hiki kiwanja .ninauwezo wakurudisha kila mwezi 200,000.hebu nisaidieni mawazo yenu wadau.kiwanja kiko sokoni so mkopo nahitaji wa haraka sana
     
  2. k

    kenoly New Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh kwa kweli mimi sina hata idea kabisa mwenyewe nataka mkopo ila ndio hivyo nimekwama - tusaidieni wenye kujua asante
     
  3. m

    mamajack JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Finca.
     
  4. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mods kwanini mmeufunga huu uziiiiiiiiiii ubabe mwingine si mzuri
     
  5. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nielekeze kilipo hicho kiwanja na namba ya muuzaji mkuu. Kiko prime area?
     
Loading...