Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikomboeni niwe na laptop tafadhali

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by rakeyescarl, Sep 28, 2010.

  1. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wana JF, mwenye ka laptop kenye average specs,na moderate speed kwenye internet,used of course BUT NOT DEFECTIVE,nanunua kwa 500,000. Nikiipata kwa bei poa zaidi tofauti nitachangia kwenye JF.
    Iwe DSM,TZ. Hata kama haina software poa,ninazo za kich......a.
     
  2. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mbona kwa hiyo hela unapata laptop nzuri pale Kariakoo au Posta.
     
  3. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nenda VODA au sasatel .. nimeona wana za kulipia kiasi kidogo kwa mwezi. Baada ya mwaka inakuwa umemaliza kulipia.
     
  4. t

    truth Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda kariakoo makutano ya UHURU rd na mtaa wa KONGO ukitokea mnazi mmoja upande wa kushoto kuna duka la wasomali lina laptop nzuri kwa bei slightly less than that, still under good condition with optimum specs. Good luck
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    umeshapata ?
     
  6. M

    MkenyaMzalendo Senior Member

    #6
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 12, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lah, WaTz na lugha yao. Mimi nilidhani huyu mkuu anataka msamaria mwema haha JF ampatie laptop ya bure. Jina "naomba" huwa halitumiki sana hapa kwetu haswa kuashiria mtu anataka kununua kitu akitumia pesa zake mbali hutumiwa kusihi usaidizi bila malipo. hehehe

    Mimi nina laptop old school kidogo, (1.5 Ghz, 80 gb, 512 RAM) na naweza nikakuuzia shilingi elfu ishirini za Kenya kama utagharamia malipo ya DHL.

    Wasemaje?
     
  7. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2010
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    MMzalendo nashukuru,nimechukua contact zako. Hiyo naomba ni = Please na sisi huwa tunajitahidi kuwa waungwana. Nimepata laptop tayari huyo Ndg Truth amenisaidia,lakini next time nitakuulizia Bro.Asante.
     
  8. kipusy

    kipusy JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 509
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Ongeza sh laki Moja (Tshs 100,000/=) nikuuzie ya kwangu ambayo naitumia mimi.
    ina specs zifuatazo
    1. Processor, 1.73Ghz, 1.73Ghz
    2. Ram, 1.0 GB
    3. HDD, 110GB
    4. Intel Celeron
    5. Windows Vista
    6. HP
    7.DVD writter

    Ina software zote muhimu katika matumizi ya kawaida ya Computer. Ina Adobe flash player, anti virus protection (AVIRA), Ina download video za you tube (DAP Downloader). Iko katika hali nzuri......nk

    Kama uko tayari, send a msg through, "masoudkamoleka@yahoo.co.uk"
     
Loading...