Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niko tayari kufungwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Comi, Jun 1, 2012.

  1. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Mwenyekiti wa wagwanda asema yuko tayari kufunguliwa kesi kadri watakavyo na yuko tayari kwenda jela kwa ajili ya kuwatetea wanyonge na walalahoi
     
Loading...