Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niko Safarini Samunge Loliondo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIBURUDISHO, Jul 26, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    WanaJF wenzangu habari za jioni,natumai mu wazima woote.Mwenzenu kwa kipindi kirefu nimekuwa nikisimuliwa na kusikia kwenye vyombo vya habari juu ya tiba inayotolewa na mch,mstaafu Mwaisapile.Hatimaye leo hii nimeamua kwenda mwenyewe kujionea inakopatikana tiba hiyo.Ni safari iliyotugharimu muda wa masaa 14 toka Mwanza mjini hadi ilipotimu saa moja kamili ndio tulikuwa tunawasili kijijini Samunge.Hali tuliyoikuta ni foleni ya magari saba mbele yetu na huduma ilikuwa imesitishwa hadi kesho asubuhi.Kwa wenyeji wetu Wasonjo wakiwa wanajishughulisha na biashara za chakula na malazi.Kwa wingi wa utitili wa vibanda nilivyoviona kabla haujafahamishwa hapa ndipo anapopatikana mch,Mwaisapile unawezasema uko kwenye machimbo ya dhahabu.Hadi hivi sasa ninavyopost hii thread niko ndani ya kibanda cha Msonjo mmoja mchoma nyama ya mbuzi nikisubilia ya kwangu iive!!!!!!! Jamani kama kuna mtu alisahau kitu chake chochote Samunge aniagize nami nitamletea AKSANTENI SANA.
     
  2. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole,cc 2meshtuka dawa haiponyi ni usanii kama wa karata tatu
     
  3. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Salimia wasonjo, walanguzi wale bado hawajamaliza mifugo yao!?? mkuu! angalia pia huko njiani haswa karibu na Oldonyo kuna wamasai wanarushia magari mawe wale haswa wakati wa kiza
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, ungerudi tu unajisumbua bure kama umefuata dawa hamna kitu, kama umekwenda kutembea sawa wasalimie wasonjo
     
  5. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Powa bos, tayari nimekwishaonyeshwa guest bubu iliyojengwa na makaratasi ya nailon na kitanda cha miti tayari mwanaume nimekwishajilalia nimelipa sh elfu tano Nawashukuru airtel wanaonisababisha naungana nanyi kama nipo town taratibu channeli ya Aljazeezra inanifariji kupitia kwenye simu yangu.Usiku mwema nitakaloliona huku sitasitakuwajulisheni.
     
  6. katabu

    katabu JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wako wapi waliojisifia tiba ya babu? Watz tulipewa matumaini ya mwisho wa matatizo yetu. Lakini sasa wale walioacha tiba zao kwa imani ya tiba ya babu, mpaka sasa bado wanaendelea na dawa zao za kawaida. Kama kweli dawa inatibu mbona waliotumia dawa, wengi wanaendelea na dawa zao? Ghalama zote za Loliondo zimekwenda bure.!!
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,426
    Likes Received: 926
    Trophy Points: 280
    Du kweli huko ni soo,gest nyumba ni ya makaratasi ya nairon kwa hiyo wa nje anamuona wa ndani na wandani anamuona wa nje?
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Aisee wasonjo na ile dizaini yao ya kuchoma nyama ni kiboko, ila niliacha kula pale msonjo alipopenga KAMASI km mita tano toka kwenye nyama halafu akajifuta kwa mikono daaaaaaaaaaah wasonjooooooooooooooooooo
     
  9. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haha haaaaaaa mbavu iseee, lol umenitia kinyaa afu ukanichekesha vilevile, aaah loliondooooooo! :)
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    loliondo ni fake pastor.hahah walioenda kukamua vikombe huko
    halafu wakadhani wamepona kumbeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!
    sasaaa inakuja hatari pande ya pili wengine waliacha dozi madhara yanakuwa makubwa zaidi

    off point:wakati nasoma kibosho girls miaka hiyooo palitokea
    kijana mmoja anaitwa gerald
    akadai katokewa na bikira maria, watu maelfu na mamia
    walikuwa wanamiminika pande hizo kupata maji ya baraka.
    sijui aliishiaga wapi kijana yule manake na yeye alipotelea kama babu wa loliondo
    .of course namwonaga town lakini ile huduma kwishnehi
    my point here watu tusikurupukie mambo.unaskia jambo
    bila kutafakari unakimbilia.na inawezekana hiyo ya loliondo inauwa taratiiibu
    yaani madhara yanaweza kuibuka huko mbeleni
    ndo hapo kutakuwa na kilio cha mbwa midomo juu
     
  11. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hujatuambia unaenda kutibiwa ugonjwa gani????????????
     
  12. AlP0L0

    AlP0L0 JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 2,736
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Poleni sana mliokunywa kikombe cha mauti huko loliondo, shetani amemdanganya Babu
     
  13. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwakweli pole yao. sasa mchungaji mstaafu yupo anaendeleza tiba au?
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Watu wanazidi kupukutika tu
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    because of infidelity

    so do you
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Acheni saundi jamani!
    Babu yupo, sasa hivi anatibu zaidi watu wa nje na Ng'ambo!
    Habari zake zinazidi kuvuma kila pahala duniani!
    Mimi naamini kabisa kuwa dawa yake inatibu, maana nina ndugu kibao waliotibiwa, na sasa wanaendelea kuishi maisha ya kawaida kabisa bila matatizo ya awali!
    Sijasikia aliyekufa kati ya jamaa karibia 200 ninaowajua ambao walimeza kikombe!

    Tuache propaganda za hisia na kufurahisha wasomaji!
     
  17. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    PJ jana nimekaa sehemu Mdada mmoja akawa ananisimuliwa shosti yake kapona NGOMA.

    Do you know any one aliyepona Ngoma?
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Siyo kumjua tu, ni kwamba niko nae sehemu moja ya kibarua!
    Na bahati nzuri ni MTU muwazi toka enzi hizo akiwa na ngoma hadi sasa yuko Neg- na anaendelea kuonyesha hadharani dokomenti zake!
    Dawa ya babu inafanya kazi!
    Shida ya hapa JF hata ukiona tukio LIVE na kuja kuripoti hapa watu watakwambia LETE SOURCE!
    Ndiyo maana jamaa mmoja kawauliza wanaotaka SOURCE kuwa wanataka TOMATO, au CHILLY SOURCE!
     
  19. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Dawa ya Mzee Mwasapile inawaponya wenye imani zao na waliofuta masharti.
     
  20. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ukweli ni kwamba kuna waliopona na ambao hawajapona. Nawafahamu wengi tu! Mimi nadhani wale ambao hawajapona wakarudie dozi. Mchungaji alitaka watu wapige kikombe kimoja bila kurudia ili kupunguza msongamano.
     
Loading...