Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niko safarini kwenda Iringa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magu, Jun 24, 2012.

  1. Magu

    Magu Senior Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wadau niko safarini kwenda Iringa nimeanza safari saa sita na nusu mchana.

    Nimepanda basi lenye majina mawili kwa gari moja, ubavuni limeandikwa Budget na mbele linaitwa Upendo.

    Gari limechakaa ile mbaya bodi yake, hapa kwenye dashi bodi usiombe ni kama uko ktk gari lililotupwa dampo, linatoa mlio kama magari ya zamani SISU au Leyland Dafu kwenye injini.

    Tuombeeni tufike salama
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Safari njema mkuu.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nauli uliyolipia inahuu!
    Bure ni ghali sana.
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Hili nalo neno mkuu.
     
  5. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280
    hayo magari nayafaham sana bora ungepanda abood. Lakini Mungu akujalie ufike salama.
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Je umefika salama. baridi Je.
     
  7. SIMBA mtoto

    SIMBA mtoto JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Abood za Iringa na Mbeya ni mabovu kweli kweli, mabasi machovu huondolewa kwenye rute ya Dar - Moro na kupelekwa mikoani.
     
  8. Magu

    Magu Senior Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu nawashukuru kwa sala zenu nilifika salama saa nne usiku tukiwa tumeanza safari saa sita na nusu mchana, hivyo ni takribani masaa 10 ya safari ngumu, lakini ni 450 KM tu toka Dar, baridi la ukweli.

    Nauri ni 15 000 kwa kweli haina mlingano, mana kwa ubovu huo wa basi tulipaswa labda abiria ndo tulipwe usumbufu.
     
Loading...