Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

niko njiapanda nimechanganyikiwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chokochoko, Jun 22, 2012.

  1. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    wapenzi niko njia panda sijielewi, mimi ni mama wa nyumbani kwa0sasahivi sifanyi kazi yaani sina kipato chochote
    namtegemea mume wangu kwakila kitu leo mume wangu amesimamishwa kazi
    hapa nilipo nategemea kujifungua muda wowote na
    madeni0 kibao tunayo majukumu ndio hayo yanakuja, jamani niambieni
    nafanyaje? Nimechanganyikiwa.







    0
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mmh, pole kwa changamoto inayowakabili... it is all part of life; kaa chini na mmeo mjaribu kutafuta solution kwani huu ndiyo wakati hasa wa kushikamana na kupeana nguvu...
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Poleni kwa matatizo. Kwanza tulia, usijeharibu hali yako uliyo nayo sasa ili ujifungue salama mumie.
    Ukae chini na mumeo muangalie maisha yataendaje ilhali kuna amani na mawasiliano kwenye nyumba mtafanikiwa kidogo kidogo kutafuta uvumbuzi.
    Baadae na wewe ufikirie kutafuta kazi ukishamlea mtoto kwa miezi kadhaa...maisha yana changamoto nyingi usikae nyumbani.
     
  4. sunshine1

    sunshine1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Pole sana chokochoko. Kumbe ulipata mume? Hongera sana sbb nakumbuka ulisema ulihamua kuzaa kwanza. Refer thread yako http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/193838-nimeamua-nitafute-mtoto-kwanza.html.

    Kumbe ulihamua kutafuta mtoto huku ukiwa huna kipato? Anyway Mungu atawasaidia mambo yataenda tu vizuri. Kila la kheri!






     
  5. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Piga goti sali....Mungu ni mwaminifu..
     
  7. Fursa Pesa

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Tatizo mme wako anachagua kazi mama,ebu mkumbushe kazi ni kazi tu.pole sana
     
  8. mito

    mito JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Maisha ndo yalivyo chokochoko, leo unacho kesho huna. Usichanganyikiwa maana wewe ukichanganyikiwa, mumeo ndo atachanganyikiwa zaidi. Muhimu ni kukaa pamoja na kujipanga upya, hakuna aliyeumbwa na kazi, wote tunazipata hapa hapa duniani.
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...dont panic. Hayo yote hayapingani na kiapo cha
    "....for better or worse!"
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Umenena vyema mkuu,there is always light at the end of the tunnel,wajipe moyo na yote ni mapito.
     
  11. L

    Lady G JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mapito hayo my dear, kila jaribu lina mlango wa kutokea. Mungu hatokuacha kamwe. ongea nae kwa maombi
     
  12. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Pole sana..yote ni changamoto za maisha..muomba Mungu na atakusimamia..
     
  13. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    MMMH! Pole sana. Sikusimangi ila najiuliza kitu kimoja! Katika karne hii ya wanawake wanaweza wewe hukuwa na maono yoyote kuhusu maisha ya kesho??? Ulijiandaa kuishi kwa kumtegemea Mwanadamu (Mume) maisha yako yote? wewe hukujua kuna kesho??? Mungu alituumba wanawake kuwa wasaidizi wa waume zetu na sio wategemezi. Mungu akusaidie ujifungue salama na urekebishe jambo hili.
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Tafuta njia ya kupata kazi.
     
  15. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Cartura Hapo umeongea! Tena huyo mbaba ajtahd kuchakarka cio lazma uajriwe ndio maisha yasonge. Anaweza tafuta small busness yeyote na akawa anapata pesa ya kutosha kuhudumia familia.
     
  16. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    sio kwamba sitaki kazi au nimejibweteka hapana kuna0kipindi nilipatwa na matatizo nikastop na baada ya kustop ndio nikapata ujauzito kwahiyo nikaona boqa nimalize hichikipindi cha ujauzito namiezi mi3 ya matinet ndio nianze kutafuta kazi nandivyo tulivyokubaliana na mume
    wangu. Sio kwamba napenda0maisha ya ugoli kipa siyapendi kabisa
     
  17. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    nikweli ila kwasasahivi sijiwezi nasubiri kujifungua muda wowote,0hadi nijifungue kwanza
     
  18. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mlango huu ukifungwa mwingine unafunguliwa, majaribu ni mtaji. Shikamana nae, mtie moyo atafute shughuli nyingine badala ya kuanza kulalamika na kujutia kukosa kazi
     
  19. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole sana,mwisho wa kazi moja ndio mwanzo wa nyingine,kumbuka ulivyotoka katika tumbo la mamako hukuja na kazi,
    Halafu huyo mtoto anakuja na rizki yake,mungu ni mwema anaruzuku nyoka sembuse binadamu,kikubwa kumwamini,kumcha na kumtegemea mtapata kuliko mnavyofikiria.
     
  20. hendeboy

    hendeboy JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ucjali kusimamishwa kazi siyo kusimamishwa maisha, muombe mungu maisha yatasonga mbele
     
Loading...