Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niko njia panda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kafuta, Jul 9, 2012.

  1. K

    Kafuta Senior Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nishaulini mwenzenu,kuna mdada nilikutana nae kama miez mitatu, minne hv 26yrs na mie nina 30 now, na kua na mahusiano ya kimapenz..sasa amekuja na jambo anasema anataka nimpe mimba.anapenda kuzaa na mm..na kwamba yy ana uwezo wa kulea..je nimpe?
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Je una mpenda kweli maana na hisi ana taka kutumia mimba kama njia ya ndoa!

    Kama unampenda kweli mpe hiyo mimba kwani hakuna tatizo!

    Kama vip ikiingia uje kutwambia!
     
  3. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kama unampenda na uko tayari kuwa naye mpe,kama ni kumpa tu kwa vile amesema umpe itakuletea matatizo
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    kaka mnapendana si muoane ili mpeane mimba kihalali???
     
  5. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    think big hard and outside the box my brother,dont take that easy just because thats the the way it looks lyk.kuwa makini sana na vitu vinavyoonekana virahisi sana mwanzo
     
  6. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Sasa mnapendana au yeye kapenda wewe uwe sperm donor?.....Jiulize?
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kiongozi kuwa mwangalifu sana na hawa dada zetu wanaokimbilia kutaka mimba haraka haraka. jiridhishe na tabia kwnza ya huyo mwanamke! wengine ukioa tu umekwisha, mwanamke ankuwa km amemeza radio, ni kelele mwaka mzima, demands kibao
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    donta fall into that trap,ndio kwanza mmekutana mwambie akupe muda umchunguze vizuri ukiridhia ndio umpe:wacko:
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    mmepima?
     
  10. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    kama mnapenda kwann hampangi kuoana badala ya kupeana mimba kizinzi? Wazinzi wote sehemu yao ni kwenye ziwa la moto!
     
  11. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wewe akili yako inakutuma nini? Then tujue nini tukushauri.
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hizo sperm ukizipeleka US/UK wenzio wanaziuza wewe wataka uzitoe bure?
     
  13. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mpe kama unampenda ila kama huna future naye utaingia mkenge mana ni atakuganda huyo mpaka basi
     
  14. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Je anafanya kazi gani??
    Asili yao ni wapi/ kabila gani??
    Mmekutana ktk mazingira gani/wapi??
    Tuanzie hapo.. Tunaweza pata pa kuanzia
     
  15. by default

    by default JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa umri wenu sio jambo la kutaka ushauri wa kuzaa .mpe mimba kama inapatikana kwa urais kama kinyes cha ngombe machinjono mpe ujazo wa kilo tano na mtoto wako umuite jf.
     
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    upuuzi!!
     
Loading...