Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niko njia panda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ennie, Mar 23, 2011.

  1. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Dada yangu alinitumia sms kuwa yu mjamzito nikaenda kumuona,nikajaribu kuhoji baba wa mtoto ni nani na kwa nini hawafungi ndoa? Akadai wanamipango hiyo. Juzi akanitumia sms kuwa jamaa ni mume wa mtu! Namchukia mwanaume yeyote anaye-cheat hata kama ni kaka yangu na dada anajua hilo. Nimemwambia sitaki kumuona huyo jamaa lakini mimi ndio dada pekee hivyo anahitaji msaada wangu akijifungua maana ndio mtoto wake wa kwanza(mimi nina wa 3). Nitawezaje kumu assist dada yangu bila kuwasiliana na baba wa mtoto aliyemsaliti mkewe? Sitaki hata kumuona!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Ilikuwaje dada yako aka hook up na married man?

    Unapomchukia mtu aliyemsaliti mkewe, vipi na yule aliyemwezesha kumsaliti mkewe, i.e. dada yako?
     
  3. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    Nimeshamweleza kuwa sijapenda alichofanya ila anahitaji sana msaada wangu atakapojifungua.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Basi hata baba mtarajiwa naye mweleze kuwa hujapenda walichofanya halafu utende tu wema kwa kuwasaidia. Kwa sababu kama utamsaidia mama na mwanae ujue pia unamsaidia baba pia.
     
  5. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    msaidie tu dada yako huna ujanja na haswa kama atahitaji msaada wako
    hayo ndo maisha aliyochagua
    kwani ameahidiwa kuolewa mke wa pili?
    dada yako ana makosa mana alijua yule ni mume wa mtu, na huyo mume ndo kabisaa, kilichomtoa kwa mkewe?
    ila kwa sasa si wakati wa kumlaumu sana utasababishia stress tu na mtoto atakuwa stressed as well si nzuri
    as long as ye yuko poa na huo ujauzito we msupport kwa mawazo na ushauri kuhusu ujauzito wake na baada ya.
    Kila la heri
     
  6. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    there is nothing you can do now. Kubali na toa msaada istoshe hayo ni maamuzi ya maisha ya dada yako japo hubaliani naye yeye kaamua na huwezi kusems si ndugu yako tena. pia huyo mume usimchukie sana kwani kosa lake na la dadako nisawa na unaweza kukuta dada yako alichangia zaidi katika hili. samehe na sahau ndivo maisha yalivo
     
  7. M

    Matarese JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yet you consider yourself A GREAT THINKER! too low!
     
  8. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    wewe msaidie kama dada,hakuna asiekosea.yeye mwenyewe anayajua kama ni makosa,ila pengine ana sababu zake.
     
  9. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ennie kwanza nikupe pole na dada yako

    Lakini pia nahitaji unisaidie jambo moja hapa kabla sijasema lolote nisije kosea....

    Wewe hutaki kumuona huyo baba wa mtoto wa dada yako, je dada yako anahitaji kumuona? Wasiwasi wangu ni usije mbana kwa asichotaka then ikazaa tatizo kubwa kuliko hili

    Just help me kujua mtazamo wa dada yako juu ya mzazi mwenzake (mtazamo wako nimeshaufahamu natarajia wa kwake) then nitakuambia jambo
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hivi inakuwaje unatembea na mume wa mtu hadi unazaa naye. Ni bahati mbaya au makusudi?
    Au ndio ishakuwa fashen.
    B2T: Msaidie tu dada yako. Maji yashamwagika hayazoleki. Wala usiwe na kinyongo. Ila mwambie asirudie.
     
  11. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dada yako amekosea sana. Kutenda haki pande zote ikiwa lazima mwanamume ahusike ni vizuri mke wake pia ajue tatizo hili na kulimaliza kwa maridhiano. yaani huyo baba mtoto alazimike kumweleza mke wake na dada yako awe tayari kumwomba msamaha mwenye mume. Kisha mpange mipango ya jinsi ya kumsaidia mtoto. Kwa vyovyote haya yote hayawezekani katika mkupuo mmoja lakini mimi nakupa overview ya jambo zima. Ili mtoto asikuishi kama invisible being akifichwa fichwa. Kama ni kumsaidia shule au matunzo mengine yule mwanamume asilazimike kuendelea kujificha ili kufanya hivyo. Mazingira ya kificho yanaweza kuzaa balaa jingine la mtoto wa 2
     
  12. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    yeye anahitaji kumuona maana affair yao inaendelea. Mimi ndio siafiki. Nishauri please.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Pole sana, hapo huna ujanja inabidi kumpa msaada ila mshauri aache affair na huyo jamaa(hapa inabidi uwashirikishe ndugu wengine kumshauri)
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kwanza nianze kwa tahadhari mimi ni mwanamke.

    Lakini kuna ujinga mwingine hauzuiliki, unawezaje kuzaa na mume wa mtu??? Hata kama ni uzembe huu umepitiliza, kwanza kwa dini ni dhambi, sasa mpaka unapata mimba, simkatazi na wala sina uwezo wa kumzuia lakini kama unatembea na mume wa mtu kwanini usiwe makini na uwe na tahadhali ya hali ya juu??? Mimi naona kajitakia mwenyewe matatizo.

    Kama mimi ningekuwa wewe nisingemuingilia katiak maamuzi yake kwa sababu ni mtu mzima huyo
     
  15. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Asante Dena,

    Kuna mtu hapo juu kanambia am not a great thinker kwa comment niliyotoa in between the lines
    nikajua niko mwenyewe mwenye mtazamo huo.
    Nahkuru umeliona hili pia..

    Na mimi nilimuuliza aliahidiwa kuolewa mke wa pili kwa sababu mwanzo alimwambia dada yake kuwa wana mipango ya kuoana.
    ngoja nikugongee senks hapo...
     
  16. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mimi nafikiri ujinga umeshafanyika kati ya dada yako na mume wa mtu
    Sasa usifikirie walipoangukia, angalia walipojikwaa ili wasirudie tena
    in the meantime, concentrate na huyo malaika wa Mungu, kabla na baada ya kuzaliwa
    Huyo mtoto hana makosa, makosa ni ya wazazi
     
  17. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    nimemwambia aachane na huyo jamaa,anadai hawezi kumnyima mwanae haki ya kulelewa na wazazi wa2 hata kama mmoja atakuwa anamuona kwa ku-beep na hatomtoa alelewe na mama wa kambo
     
  18. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    Nimekuelewa Dena nami sitaki kuwaingilia kwa walichoamua. Kinachonikwaza ni kuwa sitaki kumtambua kama shemeji na kushirikiana nae kuhudumia mzazi maana dada anataka aje kwangu baada ya kujifungua mpaka atakapo recover.
     
  19. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    Wala hawaoani,alinijibu vile ili kuanua ngoma juani.
     
  20. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mwenyewe unajua jinsi mlivyo waongo, huenda ikawa alimdanganya kuwa yupo single, lkn badae akaja kugundua kuwa ana mke, ila chamuhimu tuwe waangalifu!!
     
Loading...