Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niko njia panda nahitaji msaada wa haraka sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Manyanza, Nov 22, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nina mpenzi wangu ambaye nimekuwa na mahusiano naye kwa muda wa miaka miwili na miezi kadhaa, tulipendana sana nakuheshimiana na kusaidiana katika hali na mali,
    Kwa muda wa mwezi sasa alikuwa na tabia ambazo zilikuwa hazieleweki,kwa kuwa yeye anafanya kazi Arusha nilifunga safari mpaka kwenda kule kumsalimia nilikuta kila kitu kimebadilika,alikuwa hanijali tukienda out hanijali hata tukiwa barabarani tunatembea alikuwa anathubutu kuniacha nyuma yeye anakuwa mbele yangu, kuna siku tulienda Club aliniacha peke yangu akaenda kucheza na wasichana wengine akanidanganya kua niwafanyakazi wenzake, lakini nikamwuliza mbona hujanitambulisha? Akawa ananizungusha hakunipa jibu la kueleweka sikumwambia chochote.
    Nilirudi zangu Dar esSalaam maisha yakaendelea kusonga mbele niliendelea kumpigia simu kumtumia message na kumtumia zawadi kila mara nilipopata muda wa kufanya hivyo.
    Tumeendelea kuwasiliana kila mara na nimeendelea kumwonyesha upendo wangu wa dhati maana sikujua nakufahamu nini kinaendelea. Leo nimempigia simu kumwambia sina pesa nahitaji kama laki tatu, haraka haraka kanitumia, amenipigia simu nyingi sana na ameniandikia sms akinitaka niende arusha kumtembelea amenisihi sana lakini nikamwambia "nilikuja hukunichangamkia wala hukionesha kunijali kweli sijisikii kuja"amenisihi sana lakini nikamwambia kwa sasa sina muda kuna mambo yamebana sana labda Holiday za Xmass na mwaka mpya. Akawa amenielewa tukaongea na mambo mengine.
    Baada ya muda akanitumia message ananiambia kuna kitu anataka aniambie ila nisikasirike nikamwambia hamna noma.
    Amenitumia ujumbe huu......
    Baby sorry najua nitakuumiza please haikuwa dhamira yangukufanya hivyo but nimejikuta tu imetokea nikawa na mahusiano ya kimapenzi namsichana hapa Arusha anaitwa Rachel nilimu approach akanikubalia ingawa sikutaka kuachana na wewe directly but ikatokea nikawa sikupendi kabisa nani kawa najisikia kero hata kupokea simu yako, ingawa nilifikiria kuachana nawewe lakini nikaona sio vizuri sikufanya nae mapenzi zaidi ya romance, na nilichana picha zako zawadi zako zote ulizonitumia nilichoma moto. Lakini juzi nimeachana na. nae nahitaji kuendelea na wewe naomba unisamehe na usichukue hatua mbaya kumbuka tumetoka mbali.
    Jamani naomba mnishauri nifanyaje yaani hapa nilipo simu zangu zote nimeziweka kwenye flight mode nanyingine Offline sitaki pokea simu zake, please nahitaji ushauri wenu
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo mwanaume ni **** sana, ni juu yako kuona kama amejirekebisha kiukweli. Unaweza kumpima kwa kidogo kama kajirekebisha kisha mkapime ile kama utaridhia jamaa aendelee kupiga mambo yetu yale.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Haya ya Ngoswe.......
     
  4. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    lola
    Endelea nae tu,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,kama kashaachana na huyo Rachel, what is the problem then? Granted he was and has been up to no good but rarely you will find men with such honesty! My advise is jimwage nae ila usiache kumpa joto ya jiwe so he can learn that you are not his to use and dump when he pleases to!!!
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    duh!!!! i dnt know wat to say really
    on one side this guys has realized that he has done wrong nd has come clean abt it hence shows to be an honest man
    on the other he has shown he cn no nolonger be trusted.
    sasa mie ushauri wangu ni kwamba mwambie kaka asante sana kwa ukweli wako but this is the end of the realitionship becoz the trust has be broken and hence will also be uneasy with u being all the way there in arusha.

    mwisho kabisa dada yangu...long distance realtionship never work...so never try it again!!!
     
  6. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    anapima uvumilivu wako. kwani angekuwa mjeuri asingepoteza muda kukupa hiyo stori, ukizingatia mlikuwa hamjaachana. na hujawai mjua huyo mtu anaemsema

    kwa uzoefu, ni kuwa anamtu mwingine ambae amewekwa kwenye mzani na wewe. na huyo mtu sio huyo aliyemtaja. anawaona wote mnafaa kwa kila namna. hapa anaangalia reaction yako. kama uki react vibaya ujue ndo mwisho. ukimwonyesha uelewa basi it ticks the boxes
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Thanks my dear
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    sasa kidume kimefunguka na kukueleza ukweli
    na kimeomba msamaha....na wewe unauliza ufanyaje?

    ukimsamehe si ndo poa?

    mnatufanya tushindwe 'kukiri' na kuomba msamaha
    kwa sababu mnatumia 'kukiri na kuomba msamaha' kama silaha ya kutuadhibu...

    wanaume wengi wakisoma hii post watasema huyo jamaa yako
    'alikosea mno' kukueleza ukweli
    angejirudisha kimya kimya bila wewe kujua kilichotokea....
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    asnte kaka yangu nitaufanyia kazi ushauri wako
     
  10. N

    Najikubali Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ni ****** hana msimamo ktk mapenzi anatapa tapa ka Zombi. Temana nae ila km unampenda angalia moyo wako ila huyo ni ****.
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    asnte Boss wangu kwa kunifungua, i appreciate you...
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa, huyo kaka ni wa kusamehewa manake ameamua kuwa mkweli mwenyewe, mwingine angeamua kunyamaza na maisha yangesonga mbele bila mdada kujua kilichokuwepo nyuma ya pazia. Lola hajawahi kukutana na mwanaume unamfumania live na bado anakataa, hakiri hata kwa mtutu wa bunduki, mie ntamshangaa sana kama atashindwa kumsamehe mwenzi wake!
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Good, nafurahi kusikia umefunguka mpendwa.
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    halafu yeye mwenyewe anasema 'anampenda' bf wake
    sasa ushauri wa nini tena?
     
  15. kipusy

    kipusy JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 509
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Ukweli hujenga uaminifu...... Anayejutia kosa hafikirii kutenda kosa tena.....Mpe nafasi tena ila sio kirahisi rahisi, m'shake kidogo aone umuhimu wako
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Huyo jamaa nae ni zuzu,kwa nin asingerudi kimya kimya tu?
     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    asante kwa kuendelea kuujenga moyo wangu uliokuwa umeanza kupasuka
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    umeona 'nilichosema' lola??????
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umeonae!

    Amsamehe maisha yasonge mbele...
     
  20. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    msamehe tu coz jamaa ni gentlemen wa ukweli..
     
Loading...