Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niko Mwanza nimepoteza namba zako kwa ajili ya nafasi ya kujitolea information technology

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Gamba Manoni, May 26, 2011.

  1. G

    Gamba Manoni Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaka Sam nilipotelewa simu ikiwa na namba yako, baada ya kuahidiana kuja Mwanza kujitolea kwa nafasi ya information technology. Hivyo ukisoma thead hii tafadhali nijulishe.
     
  2. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    KAKA GAMBA NAKUTAFUTA SANA.....UNAKUMBUKA ULINIAMBIA UNAKUJA TABORA MWEZ 4 tarehe 10?Nilikusubir sana ila sikukuona.Sasa nipo tabora ila next week ntakua DAR.kama inawezekana niambie nijue tutaonana vp ili nipate PROGRAMS MBALIMBALI.
     
  3. G

    Gamba Manoni Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nilipita hapo ila wewe ni moja kati ya wale nilopoteza 4n number, kama vp nipe mail add yako niku uploadie.
     
  4. Azadirachta

    Azadirachta Senior Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka SAM niko @New York, USA nafungua tawi la chama! Ukiwasiliana na katibu njoo na kadi
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mtumie PM na email yako hata kama hatasoma thread hii akilogin ataipata
     
Loading...