Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niko kwenye wakati mgumu sana lkn NAMSHUKURU MUNGU KWA KILA JAMBO!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lonely heart, Jan 18, 2012.

  1. L

    Lonely heart Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habarini wapendwa, ndugu zng ninawakati mgumu sn, naumia sn moyoni ila yote namwachia MUNGU. Nina miaka 30 nimeolewa na nina mtoto 1, namshukuru MUNGU kwani toka tuoane MUNGU amekua akitupa rizk na mimi nilikua nafanya biashara na kwa mwezi napata faida laki 3-5 na mume wangu anapata mil. 5-4, km miaka 3 iliyopita nilipatwa na matatizo ya ujauzito kuharibika mara 3 mfululizo madaktari hawakujua chanzo ni nini wakanipa dawa na kunishauri nipunzike km mwaka 1 ndio nibebe mimba.

    Ilibi nimweleze mama mkwe wangu akaniambia hk kwao ni lazma itokee hvy, kweli nilikaa mwaka mzima na mwaka uliofuata nikajaribu kubeba mimba lkn ikashindikna, mama mkwe,mawifi + mumewng wakawa wananinyanyasa sn kw sizai, niliumia sn lkn nilzidisha maombi kwa MUNGU na mwaka jana nilipata ujauzito, kumweleza mume wng hakubu chcht nikaenda hos.

    Wakanipa bedrest na huu ni mwezi wa 4 mume wangu kaniambia waz kw hatatoa ht shiling ya hosp. Kila k2 nijihangaikie mwnyw,KWANIni ANISUSIE MIMBA NA NIFANYAJE mana imefika mahali natamani kurudi kwetu.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mmmh pole sana nitarudi baadae mi kiukweli ushauri wa wanandoa mimi huwa naona mgumu ila muombe tu mungu
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    kwenu umefukuzwa?
    kwa nini uishi kwa mateso wakati umepewa bedrest?
    mwanaume mwenyewe hakujali usipojali afya yako na mwanao nani atakuhangaikia?
    hebu rudi kwenu ukapate uangalizi.

    mwisho pole sana kwa kuwa na mume wa aina hiyo, huyo mwanaume ni looser lisokua na huruma wala upendo
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hawa viumbe walizaliwa na baba mmoja!!! pole mpendwa
     
  5. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pole dada, embu rudi home upumzike kwa muda, maana hapo waweza fanyiwa visa na io ikatoka.
    pia muweke huyo mumeo kwenye maombi.
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole dada,kwenye maisha kunakua na mitihani ya kila aina hasa kwa wenye ndoa nadhani kwa sasa unahitaji mtu wa kukufariji na mtu wako wa karibu kwa sasa atakua mzazi wako sio mume tena,usijitie BP kwa kufikiri kwani unakiumbe tumboni na afya yake na yako ndio muhimu kwa sasa, najua kua inauma sana kwani huu ndio ulikua wakati muafaka kwa wewe kudeka kwa mumeo lakini usife moyo mwenyezi mungu yuko pamoja nawe..
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Aisee pole sana kwa hayo yote. Je kulikuwa na ugomvi wowote hapo kabla? Maana si hali ya kawaida mume kukataa/kususia mimba bila sababu yeyote ya Msingi. Yumkini anaweza kuwa kasikia fununu labda hiyo mimba si yake nk ndiyo maana kageuka kuwa hivyo.

    Nakushauri mkae kama familia kulizungumza hili na kulipatia ufumbuzi hususani ktk kipindi hiki ambacho umepewa bedrest which means hufanyi tena biashara na hauna kipato chochote zaidi ya kumtegemea mumeo.
    Pia muombe Mungu kwa kadiri uptavyo nafasi, ili shetani mbaya asiivuruge ndoa yenu.

    Pole na nakutakia mema, matatizo yako yaishe mapema.
     
  8. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Pole sana my dia ila kwa sasa mi nadhani ungezingatia zaidi hali yako na mtoto aliyetumboni maana kosa dogo laweza kukughalimu sana.

    Kama kunamahali unaweza kwenda kwa usalama wako na mtoto ni bora ukaenda maana huyo mumeo na ndugu zake hawakutakii mema na inawezekana wameshangaa kwa nini umeshika mimba wakati wao walitarajia vinginevyo.

    Nakuombea Mungu akulinde na mtoto wako na siku moja waje kukuomba msamaha kwa mabaya waliyokutendea.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Huu mtiririko unanilazimisha kufikiri na wewe una matatizo.
    Kwa nini hutafuti masuluhisho ya haya?
    Utakuwa unamwendekeza
    Tizama sredi zako za zamani







     
  10. isamilo1982

    isamilo1982 Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo ulipo una ujauzito tena umewekwa bed rest ukiongeza nahayo mastress kha!rudi kwenu haraka au mpaka mauti yakukutie hapo?
     
  11. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua ukifanya mchezo utakua muuaji,kwasababu kama uko bed rest means huitaji kufanya shughuli ya aina yeyote wala hutakiwi kupata stress kabisaa....sasa wewe unaendelea kukaa hapo ili ukiondoe hicho kiumbe??????rudi kwenu utafia hapo oooohoo!!!
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mimi leo sikuonei huruma ng'oooo........
    Kila siku tunapoteza muda tu kutoa ushauri lakini mtu mwenyewe hata hueleweki. Subiri uumie zaidi ndo akili itajiseti!!
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    si vizuri Kipipi ujue....mshauri bwana.....
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0

    I love her very much, ndo maana nikaamua kumwambia directly kabisaa....... pengine nikimuonea huruma saana nitamlemaza!!!
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Nadhani hili jambo ni la kifamilia zaidi......................jitahidi pande mbili za familia zikutane.
     
  16. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Nenda pale Ubungo tafuta basi linaloenda nyumbani kwenu kwa baba na mama yako panda basi hilo uende kwenu!
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ungemshirikisha kabla ya kubeba ujauzito,mtoto si wenu wote?? Muombe msamaha kama ndo kilichomkasirisha,mwambie imeshatokea unamuomba sasa akusaidie kwa hali na mali katika kumtunza huyo mtoto...Huko kwenu utarudi kimoja? wanawake hatu-give up kirahisi hivyo....ukiona huwezi ita washenga na watu wake wanaokupenda na kumheshimu yeye.
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha umegonga nyundo ya kichwa
     
  19. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,803
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    ili nini, mwanaume kama hakutaki rudi kwenu. Kujipendekeza kwa familia yake ni kujidhalilisha na zaidi ni mara chache sana ndugu wa mwanaume kuside na wewe, hasa pale mwanaume anapokuwa na pesa.

    Ndugu mleta mada, tafuta ndugu zako wakusaidie, kila mchuma janga hula na wa kwako.
     
  20. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160

    dah bonge moja la quote,nilikuja elewa baadae sana nilipokua.mwanamke haikimbii ndoa yake kirahisi rahisi hivyo.umejaribu kila njia kweli na imeshindikana??
     
Loading...