Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niko katika mgogoro mkali sana na mpenzi wangu kutokana na message aliyonitumia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BUCHANAGANDE, Jul 20, 2012.

  1. BUCHANAGANDE

    BUCHANAGANDE JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,383
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nimeona niombe Ushauri wenu wa dhati kuhusu hili;
    Nina Mpenzi wangu ambaye anajua nampenda sana nami vilevile nampenda sana.
    Kisa ni Hiki kifuatacho:-
    Siku moja ndani ya Mwezi wa June, Mpenzi wangu alinipigia simu usiku na kwa bahati mbaya sikupokea simu yake kwa sababu nilikuwa nimelala hivyo baada ya muda mfupi akatuma sms iliyokuwa na maswali kibao na magumu ambayo sikuweza kupata majibu ya haraka haraka kama alivyotaka nimjibu na hili ndo limenipelekea kuomba ushauri toka kwenu. Message hiyo ilisomeka kama ifuatavyo:-
    Naomba unijibu kwa ufasaha kutoka moyoni mwako
    1. Je uko tayari na umeridhika kuwa nami kama mkeo Mtarajiwa?
    2. Unanipenda kweli?
    3. Uko tayari kunioa?
    4. Haunidanganyi?
    5. Umenipenda jinsi nilivyo pamoja na udhaifu nilio nao? Please naomba majibu
    Meseji hii ilileta shida na mpaka sasa tuko katika mgogoro mkali sana maana mimi nilireact kwa Nini asiniulize nini kimesababisha nisipokee simu yake yeye akaniuliza maswali ambayo majibu yake anayo???
    Nawaombeni mnisaidie ili tuondoe kutokuelewana tulikonako.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Point namba 5, ana udhaifu gani na majibu anayoyajua ni yepu?????
     
  3. N

    Neylu JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sasa tatizo liko wapi hapo?? Mbona una complicate mambo madogo tuu hayo.. Kinachokufanya uchukie muda wote huo ni nini? Huwezi kusema majibu anayo..Wewe ndie mwenye majibu yote hayo.. Mjibu mpenzi wako hayo maswali maana najua hakukurupuka kukuuliza hayo..! Wanawake tunapenda kuhakikishiwa kila siku kama tunapendwa na tutaolewa.. Upo hapo???
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    huyo anafukuzia ndoa, huenda kaona siku zinayoyoma na mzee unamega tu bila kuonyesha mwelekeo unaoeleweka
     
  5. Collins

    Collins Senior Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila swali jibu ''YES'
     
  6. m

    mymy JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanawake tunapenda kusikia neno 'nakupenda' na sifa nyingi juu yetu. yanatufanya tujiamini, mjibu tu kaka mmalize ugomvi
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,526
    Trophy Points: 280
    sasa mpaka unakuja hapa jf

    ulishindwa tu kusema
    'nisamehe yaishe'
    i am nothin without you
    nimekosa yaishe'

    halafu unge concentrate na vitu viingine by now

    wewe umebaki kuja jf na kichwa chako still in a mess
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    kuna tatizo hapo?
    Si umwambie tu.

    Kuambia kutoka mdomoni mwa shetani ni zaidi huliko kuhisi.
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    mbona majibu yake yapo simple sana hayaitaji kudesa!!!
     
  10. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Duh braza mbona majibu ya maswali yote unayo wewe mwenyewe?
     
  11. BUCHANAGANDE

    BUCHANAGANDE JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,383
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Acha hizo kaka. Mi naomba ushauri. Kama huwezi si unatulia tu????
     
  12. BUCHANAGANDE

    BUCHANAGANDE JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,383
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Usifanye inshu kuwa simple kiasi hicho kaka. Kama ndivyo kwa nini aniulize baada ya kunipigia sikupokea????
     
  13. l

    luku_77 Senior Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dah ndugu yangu sema ukweli, na kuwa wazi na ujiulize maswali haya.!! 1 furaha yako ni ipi...?? 2 pili nini unahitaji????

    kama furaha yako ni huyo mpenzi wako nilazima uipiganie kwa nguvu zote.

    na kama moyo wako unamuhita hayo maswali umjibu halaka muhim ujuwe unataka nini.
     
  14. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hii kitu hii kitu hii...
     
  15. Godfrey Electronics

    Godfrey Electronics JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jambo rahisi sana hilo kaka.

    MAJIBU:
    1. NDIO
    2. NDIO
    3. NDIO
    4. NDIO
    5. Inategemea na aina ya mapungufu, mapungufu mengine lazima ujirekebishe ili tuish kwa amani kila mmoja. kama hi meseji sijaipenda hivyo jirekebishe siku nyingne ukiona simu haipokelewi usikurupuke kulalamika ITAKUCOST

    Simple & clear
     
  16. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,866
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Hakuamini, Wewe unareact nini sasa? Yani mie Wala nisingeijibu n tungekuwa Poa tu.



    UOTE=BUCHANAGANDE;4281148]Nimeona niombe Ushauri wenu wa dhati kuhusu hili;
    Nina Mpenzi wangu ambaye anajua nampenda sana nami vilevile nampenda sana.
    Kisa ni Hiki kifuatacho:-
    Siku moja ndani ya Mwezi wa June, Mpenzi wangu alinipigia simu usiku na kwa bahati mbaya sikupokea simu yake kwa sababu nilikuwa nimelala hivyo baada ya muda mfupi akatuma sms iliyokuwa na maswali kibao na magumu ambayo sikuweza kupata majibu ya haraka haraka kama alivyotaka nimjibu na hili ndo limenipelekea kuomba ushauri toka kwenu. Message hiyo ilisomeka kama ifuatavyo:-
    Naomba unijibu kwa ufasaha kutoka moyoni mwako
    1. Je uko tayari na umeridhika kuwa nami kama mkeo Mtarajiwa?
    2. Unanipenda kweli?
    3. Uko tayari kunioa?
    4. Haunidanganyi?
    5. Umenipenda jinsi nilivyo pamoja na udhaifu nilio nao? Please naomba majibu
    Meseji hii ilileta shida na mpaka sasa tuko katika mgogoro mkali sana maana mimi nilireact kwa Nini asiniulize nini kimesababisha nisipokee simu yake yeye akaniuliza maswali ambayo majibu yake anayo???
    Nawaombeni mnisaidie ili tuondoe kutokuelewana tulikonako.[/QUOTE]
     
  17. Imany John

    Imany John Verified User

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Moyo wako ni mwepesi sana,katatizo kadogo umeshakafungulia thread?Wewe kuna watu tunashida na wapenzi wetu tukibandika hapa "pole na like" zitaongozana.

    Ukiyachekea mapenzi nayo yatakucheka pia.

    Stuka!
     
  18. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    huyo kakumis mwite haraka
     
  19. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kwanza hakuna ugomvi hapo. Yaani huyo dada mstaraabu sana, anakupenda na anakuheshimu. Alipanga akupigie simu akuulize, bahati hukupokea akaamua atume messeji. Sijaona kama kuna mahali amekutuhumu kwa nini hujapokea simu. Ila mkioana huyo dada atapata shida, maana itakuwa ugomvi kidogo panga mkononi.
     
  20. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Message yake mbona imetulia tu. Mtoto anataka uhakika kama uko serious naye au unamega tu kisela kisha utasepa jumla.
    Unajua mademu huwa wanaendelea kutokewa, hivyo anataka kujua kama haumpotezei muda kwani anawatosa wengine kwa ajili yako.
    Jibu ukweli wako. Kama unampenda na unataka kumuoa basi jibu la kila swali ni NDIO.
    Udhaifu wake ww ndio unaujua.
    Hakuna mgogoro hapo jombaa...
     
Loading...