Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niko katik mkutano wa kutoa maoni

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Mr. Bigman, Sep 12, 2012.

  1. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Nahudhuria live sasa hivi. Najikuta nimezungukwa na sura za kimagamba tu huku kijijini sijui kama patatolewa maoni significant. Siwaoni wanaharakati hapa,wapi Jukwaa la siasa? Nafasi hii itatekwa nyara na magamba I'm sure maana wapo wengi eti
     
Loading...