Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Niko busy, msaada!

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by GAZETI, Oct 8, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Habarini, Nataka kujua neno hili linatamkwa vipi kwa kiswahili?
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    Nina kazi nyingi......lol!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    nina shughuli nyingi....

    nimebanwa na shughuli.....

    nimebanwa na mambo...

    mambo yamenizonga...
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    pia unaweza sema umetingwa.
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Niko busy mpaka hapo umesema kiswahili, nenda kwenye kamusi ya kingereza - kiswahili halafu tafuta neno busy utapata maana yake kisha itangulize niko - maana ya busy. Umenipata aiseeee.
     
  6. S

    Senior Bachelor Member

    #6
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeuliza "linatamkwaje", na sio lina maana gani.
    Matamshi yake ("pronunciation") kama utalitamka kwa kiswahili japo litabaki limeandikwa kwa kiingereza litakuwa "bizi".

    Ila: maana yake (translation) kwa kiswahili ni "kutingwa na shughuli".

    Kwa hiyo:

    I am busy=Nimetingwa na shughuli
    I am very busy=Nimetingwa sana na shughuli.

    Asante.
     
  7. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Hii nimeipenda zaidi
     
Loading...