Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikiyasikia haya maneno nahisi kutapika...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sizinga, Mar 2, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    1. ''JK-KIKWETE''
    2. ''UDINI''
    3. ''....TAARIFA ZA KI-INTELIGENSIA''

    Haya maneno yakitatajwa haswa na viongozi wa juu wa serikali najisikia vibaya..siku moja nusu nitapike....

    Mnaweza ongezea maneno yenu...........!!
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pole kwa kutapika mara kwa mara!
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi sitaki/siwezi/sivumilii kumsikiliza JK live au recorded,huwa nasoma hotuba yake hapa JF na Mwanainchi.
     
Loading...