Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikiwa Tz nitumie mtandao gani wa mawasiliano?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndevu mbili, Feb 5, 2011.

  1. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana JF!
    Poleni na matatizo ya hapo nyumbani!
    Tutaijenga nji yetu japo itatuchukua miaka mingi...naamini itatukuka!
    Hivi huku nimezoeea mawasiliano bila kero...
    Je nkiwa huko Tz nitumie mawasiliano kupitia kampyni gani ya simu?
    Nawaombeni waungwana mniwasilishie.
    Mniju.....
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Inategemea marafiki zako wako mitandao gani, sema hapa bongo sio kama huko, hapa watu wengi wana line tatu; Tigo, Voda na Airtel. Kama upo China basi njoo na simu ya line tatu, kama UK au US basi njoo na handsets tatu
     
  3. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nipo canada member!
    Hata nafear about ma handset...kama itaweza function huko!
    Thank you for your advice.
     
  4. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mimi nadhani ni bora ukatumia mtandao ambao unaona una wide coverage na ambao unaweza ukasatisfy your needs na siyo kukimbilia kwenye matangazo (propaganda) za advertisements kwenye tv na radio
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nyingi ukifika unaziunlock we njoo na Iphone; au HTC you cant go wrong; Lakini since issue ni mawasiliano tu unaweza ukaja na simu moja ya maana nyingine ukanunua hukuhuku kuna visimu vya promosheni bei yake ni only 35,000/= kwahiyo unaweza ukacover mitandao yote
     
  6. W

    Willey ushaki Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tumia TTCL mkubwa hapa bongo ndo ulko full
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Je kama marafiki zake wako mitandao mingine ?
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Voice of Reason,
    Nikifika nitakutafuta unisaidie ku unlock simu yangu. Last time nilikuja nayo ikabidi ninunue ki-twanga pepeta cha bongo.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    We ndevu huku wenzio tunatumia mitandao yote.
    Mtu mmoja mitandao minne. Ila
    Mi nakushauri utumie zantel, hawana longo longo.
    Utuletee zawadi eeh.


    Halafu ushajua usome gazeti gani eeh?
    Maeneo ya kujidai je?
    Vyakula ule nini?
    Viatu na nguo uvae vipi?
    Ucheke na nani?
    Ufikie wapi?
    Nasubiri sredi zake hizo.
    Nipo tayari kutoa ushauri. Jisikie kama ushafika nyumbani.
     
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hakuna neno, bongo wengi tu wanafanya Unlocking na kama upo UK mara nyingi simu za Vodafone, T-Mobile na Orange zinafanya huku hata bila ku-unlock
     
  11. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hawa Zantel nawapendea kupiga simu nje ni bei rahisi yaani tshs 3 kwa dakika..., kwahiyo huu nadhani utakufaa kuwakumbuka jamaa zako wa Canada
     
  12. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Ahsante mpendwa kwa huruma zako.
    Ntapenda nkiwasili pia uje n'pokea.
    Zawadi gani ungezipenda n'kuzawadie?
    Kama una m*me naomba uchangie threads zangu bt zawadi na kuja n'pokea usije ili niepushe matatizo!
    Inawezekana nkakosa yatayonleta na kunrudisha...maana nasoma na kusikia wabongo hawasikii ya mnadi adhana na wala hawaambiliki...mambo siku hizi si mambo.
    Magazeti tayari nimeyafahamu ambayo ntapofika huko Tz ntakua n'kiyasoma.
    Hayo yote ulon'shauri kweli nlikua najiuliza wapi ntaenda japo kunywa soda na kutazama tazama na ......!
    Naamini didiva,nguli'x-pastor na members wengine hope we'll be together anyway.
     
  13. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nashukuru members kwa ushauri wenu.
    Hivi naweza kuja na lap-top yangu ndogo? Au nije na hiyo hiyo handset yangu itatosha?
    Maana huku mimi muda wote na-tazama zaidi humu JF kwa kua napata habari zote vzuri za home 2z.
     
  14. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani na gharama zinatgemea mtandao utaoutumia?
     
  15. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Gud!:clap2:
     
  16. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Njoo na desktop na inverter umemem wa tabu... 12hrs outage.. :roll:
     
  17. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhhhh!
    Hata generetors huko iko taabu?
    ahsante Rafiki.L.O.L!
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    haya, tutajiogarnize jf tuje tukupokee.
    Tutakuja na matarumbeta. Sawa eeh?
    Nimemteua VOR ataongoza msafari.
    Halafu zawadi ni zawadi.
    Wabongo ndio hawana noma, urudi na bodigadi la kizungu.
    Siku hizi huku kila mtu ana bodyguard wake.
     
  19. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Njoo na vyote sababu hata mimi hapa nina vyote natumia mobile nikiwa njiani lakini nikiwa home nina-prefer kutumia laptop (pia ukiweza njoo na usb internet modem am sure UK ya Vodafone unaweza kupata kwa 10 pounds, lakini hata huku sio bei sana ni kwenye elfu 55)

    Kuhusu bei ya simu ni kama huko ulipo, ukipiga simu mtandao unaofanana voda to voda; au tigo to tigo n.k. ni bei rahisi kuliko ukipiga simu kwenye mtandao mwingine, hence faida ya kuwa na mitandao mingi
     
  20. m

    matambo JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    huyu mleta sredi nae kwa majivuno utafikiri yupo kanada kweli kumbe yupo kishimundu kama sio maneromango

    acha zako bwana , viswali vyako havina kichwa wala miguu
     
Loading...