Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikiwa Rais wafuatao wakimbie nchi siku hiyo hiyo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tigga Mumba, Feb 25, 2011.

  1. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Rostam, JK, Manji, EL, Riziwan, Makinda, vijisenti, na kuna vijamaa vingine majina yananitoka maana povu la hasira linanitoka
     
  2. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,483
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Je, husipokua rais utawafanyaje hao wanyonyaji?
     
  3. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    utaona tu
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Huyu Riz1 wakati anasoma kule kusin A level usingeamini kama angeingia kwenye list ya mafisadi yaani alikuwa mpole mshamba na "mwema" baada ya hapo ni balaa!
     
  5. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tumuombee pepo mbaya amemkumba ili arudi mstarini, kwani inasemekana yeye ndiye aliyemfuata mmiliki kinyago wa dowans.
     
  6. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    IF WISHES WERE HORSES THEN BEGGARS WOULD RIDE.

    Ila mkuu thread yako imekosa mashiko ya ki great thinkers, maana hii unataka wewe ni retarliation ambayo kwa mtazamo wangu ndiyo inafanya viongozi kuwa wang'ang'anizi kwa kuogopa kulipiziwa kisasi. Nafikiri cha muhimu ni kuthibitisha tuhuma dhidi yao then unawashitaki na kuwafilisi kwa mujibu wa sheria, then unazuia uporaji usifanyike tena.
     
  7. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wanaotokwa na mapovu kwa hasira ni failures,hufai kuwa rais,unapaswa kuumia na kupanga mkakati si kutoa mapovu ya hasira,hayakupi urais hayo!
     
  8. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Naona kiswahili kinaendelea kuharibiwa siku hadi siku. Ndugu yangu hakuna kitu kinachoitwa 'husipokua' bali ni 'usipokuwa'. Inawezekana wewe ni 'nshomile' sikulaumu sana.

    Back to the point: wengine ni salma kikwete, peter selukamba, januari makamba, kalamagi, dr. msabaha, wiliam ngereja. Orodha ni ndefu sana. Nitaendelea baadaye.
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    utagombania Uraisi mwaka gani na kwa tiketi ya chama kp?
     
  10. Tumaini edson

    Tumaini edson Member

    #10
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio lazma uwe Rais, kwani Misri walomkotoza Mbarak ni Rais? Kama vp tupeane mikakati.
     
  11. E

    Elifasi Senior Member

    #11
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio ngereja, ni Ngeleja...na sio
    kalamagi, ni karamagi... Mbona mwenyewe kwenye ERO unaeka ARA na kwenye ARA unaeka ERO? ....ukiishi kwny nyumba a kioo..?

    Back 2the point: thats just a wishfu thinkin. Na kurejesha utawala wa sheria, uwajibikaji na uzalendo haimaanishi kusagana meno-jino kwa jino. Kumbuka, anaeuwa kwa upanga....
     
  12. M

    Mswahela Member

    #12
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mshamba ni mtu wa namna gani??
     
  13. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hayo mashiko iliyokosa ni yepi? Alicho kizungumza ni chamsingi sana,Kwani hao alio wataja kiukweli wanatutesa sana.Na hawamwonei huruma mtu.Kilichobaki ni mtu mwenye haki akichukua nchi ni kutoa adhabu kali kwa hao na wengine wengi ili kuleta heshima ya kweli kwenye mali za umma.
     
Loading...