Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikiwa kwenye wireless PC yangu inakua very slow( ina- stuck)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KWETU PAZURI, Mar 15, 2012.

  1. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wadau, me tatizo langu ni kuwa kila napotumia internet ya wireless pc yangu inakua nzito sana, i mean inakua kama ina-stuck, yan hata ukifungua program zingine zinakua zinafnguka kwa muda
    mrefu sana, emb nisaidieni,tatizo ni nn na jinsi ya kutatua
     
Loading...