Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikivaa nguo ndefu nawashwa mapaja-msanii lulu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Feb 15, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 23,418
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 83
    [​IMG]

    GAZETI LA GLOBAL PUBLISHER HIVI KARIBUNI LIMEJULISHWA NA MSANII LULU AKA MAMA MAUCHI KWAMBA SI YEYE BALI AKIVAA NGUO NDEFU MAPAJANA MAKALIO YANAWASHWA..KAZI KWAKO WEWE UNAWASHWA NINI UNAENGANGANA NA VAZI REFU??
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 23,418
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 83
    Mwenzanu nikivaa nguo ndefu nawashwa sijui wenzangu amuwahshwi??hii n kauli ya msanii lulu akiuliza watu wanaovaa nguo ndef wana nini yeye anawashwa mapaja na makalio akiwa na vazi hilo la kiheshima
    kwenu wana jamiiiio
     

    Attached Files:

  3. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,751
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    utoto unampeleka vibaya
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,898
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    duh! @ mama mauchi
     
  5. T

    Truly JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana ishu huyo ni kumpotezea maana anaona sifa na viguo vyake kumbe anajidhalilisha tu.
     
  6. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ungekuwa na maukurutu cdhani kama ungetembea uchi japokuwa yanawasha.
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,772
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 48
    biashara hiyooooo
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,958
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    mtoto msuri kwisa haribika,wallah mabata usungu:sick:
     
  9. EL MAGNIFICAL

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    akamuulize kanumba !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 764
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    hv huyu dogo anasoma? kama anasoma yupo level gani maana naona anauza uso tu na anaelekea kuzeeka....
     
  11. F

    Fahari omarsaid Senior Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dogo hasomi hukuckia interview alofanyiwa teacher wake na clouds bt my advise kwake amkumbuke mwenziwe MAINDA alobadili dini kisa dini inamwambia avae nguo zenye kuficha maumbile yake na ss amepotea kwenye sanaa na asisahau kuwa cc wa AFRIKA na hizo co tamaduni zetu au wana JF haka katoto hakina wazazi{yatima}me nikifundishe
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 34,694
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 113
    Hivi hakana wazazi haka katoto!
     
  13. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,179
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    atuondolee upupu wake :majani7:
     
  14. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,914
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    [​IMG]
    Ujana maji ya moto
     
  15. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    nahisi biashara matangazo
     
  16. F

    Fahari omarsaid Senior Member

    #16
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au kamesahau kuwa sanaa ya bongo ya mcmu
     
  17. Katibukata

    Katibukata JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lulu, jickie huru! Feel free! Kama ni tabia yako ya kugawa utagawa tu hata kama ukivaa nguo ndefu.
    By the way, mie naona unapendeza. Sioni ajabu, basi tu tamaa za watu. Hakuna cha biashara matangazo wala nini! Vaa vazi ambalo utajickia comfortable dada.
     
  18. g

    geophysics JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 905
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Vaa tu nguo fupi usiwashwe mdogo wangu...

     
  19. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,564
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 48
    Ni wakati wake jamani, akikua ataacha. mwoneni alivyopendeza, LOL.
     
  20. m

    maggy mushy Member

    #20
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakushauri lulu uwaone madaktari wa ngozi ukitibiwa utapona tu usipuuzie huo ni ugonjwa
     
Loading...
Similar Threads - Nikivaa nguo ndefu Forum Date
Jaden Smith aendelea kusimangwa kwa kuvaa nguo za kike Celebrities Forum Mar 16, 2016
MatiKibokoYao: Wema rudisha pesa za nguo unazodaiwa na Manyota Celebrities Forum Feb 24, 2016
Kabati la nguo la Mmiliki wa Facebook Celebrities Forum Feb 9, 2016
Young Killer: Jux hasomi, bali ananunua nguo China Celebrities Forum Jan 9, 2015
Msanii Lulu: Nikivaa nguo ndefu nawashwa... Celebrities Forum Mar 25, 2011

Share This Page