Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikiumwa nitatibiwa na Rais?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Twaps, Dec 3, 2011.

  1. Twaps

    Twaps Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Muiizaji wa kikundi cha The comedy aitwae Joseph aka Vengu agharamiwa matibabu na mh Rais hayo yamesemwa na muongozaji wa kikundi hicho leo TBC 1.
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,748
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Unataka utibiwe na Rais kwani wewe uko Original Komedy au ni Sheikh Yahya??!!
    Rais ana watu wake bwana!!
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sihaba muhimu anatibiwe awe na Raisi au mbunge...
     
  4. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wivu wa kike huo
     
  5. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwani we maarufu (msanii) mpaka rais akujue? rais anagharamia matibabu ya ..................wenzake!
     
  6. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwahiyo akiwa rahisi ndio asisaidie watu..kama ni maswaiba we unawashwa nini..au we ndio ulivumisha vengu kafa..roho mbaya tu kama george bush
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,134
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Kwani raisi si binadamu kama watu wengine? Anatumia fedha zake mwenyewe,rais analipa fadhira si unajua aliwatumia sana kwenye campaign zake!!!! Acha wivu
     
  8. m

    mhondo JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kulikuwa na wajane wengi lakini aliyeonekana ni mjane wa Sarepta na mifano mingine inayofanana na huo. Kama wewe ni msomaji wa Biblia naamini unaufahamu pamoja na wenye ukoma kama Naamani. ni maneno aliyotoa Yesu ambayo yalimfanya achukiwe. Kwahiyo Vengu ndiye aliyeonekana na Rais haupaswi kulalamika.
     
  9. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    huyu vengu hana bima ya afya?mbona hiki kikundi ni waajiriwa wa tbc?
     
  10. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    Akiamua anakutibu, maadam ni doctor.
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    kani Rais ni dr wa binadamu?
     
  12. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna thread nilisoma eti Vengu alishafariki inakuwaje hapa wadau?
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,528
    Likes Received: 9,325
    Trophy Points: 280
    fadhira = fadhila
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,748
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Kafufuka!!!
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kichwa cha habari na habari haviendani
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Msadie kuipaka rangi
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unacheza na tbc aka magamba tv nini wakukee bima
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni mambo ya rafuthi tu hayo na kwasasa ni too late kumbadili so mwelewetu hivyohivyo
     
  19. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    ladba rais wa chabela camp.
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,768
    Trophy Points: 280
    teheteheee
     
Loading...