Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikitumia vidonge vya la six lazima nitumie ndizi na situnda jingine

Discussion in 'JF Doctor' started by bakarikazinja, Jun 15, 2012.

  1. b

    bakarikazinja Senior Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    1.mimi na matatizo ya presure wakati mwingine inakuwa juu wakati mwingine chini na tumia vidonge vya la six ambavyo kwa siku masharti yake lazima ni tumie ndizi moja je siwezi kula tunda jingine kusaidia
    dawa hizo au kupunguza madhara vilevile ni madhara gani nitakayopata nisipo kula hilo tunda
    2.tatizo lingine ni ganzi mikononi na miguuni
     
  2. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    una tatizo la kisukari pia?? au umeshawahi kupima kama una kisukari??
     
  3. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Dawa hiyo na ndizi moja ulishauriwa na nani kutumia?
     
  4. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Lasix ni dawa inayokufanya upoteze maji mwilini kwa njia ya mkojo na pia kupoteza potassium katika mwili. Potassium Ina umuhimu katika kusaidia electrical activity ya misuli, moyo. Ndizi Ina potassium kwa wingi na hivyo ndo maana daktari alikushauri kula angalau kukusaidia ku-supplement the potassium needs for your body
     
  5. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,667
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    tafuta matunda mengine yenye pottasium kwa wingi
     
Loading...