Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikitafakari ya misri,tunisia,namwona jk akikimbilia na rizi comoro!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Jan 31, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Wpendwa wenzangu kwanza nawapa pole kwa yaliowakuta wikiend na kuchoshana kwa vijiharusi visivyoisha nk...
    Hakika najaribu kufikiria yanayotokea kwenye nchi hizo hapo juu jana nikiwa usingizin nimeota jk akikimbia na familia kuelekea comoro huku umati wa watu wakimwagika mnazimmoja na mji mzima kutaka aondoke na hili ni baada ya kuilipa dowans kama alivyopanga..nasema hivi kwa alie karibu nae namjulisha tu hali n ngumu uko mbele watanzania waganda sasa wameamka wamechoshwa kushtuliwa na wakenya
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Lisemwalo lipo ila sio kwa kikwete na sio kwa watz hawa wapenda amani.
    Tutamuweza kikwete?........wale wengine watoto wa mama tu hawana msimamo.....kikwete ana technics zake nzuri yaani kukaa kimya!....nyie semeniiiiii mwisho mtachoka kwani nano asiyewajua wabongo kwa kichonga?......yule sadamu huseni, yule wa tunisia, mubarak ni watoto wa mama tu......kikwete nnavyomjua atafanya km gbagbo wa ivory coast yaani kiburi.....na kukimbilia kwenda kunywa chai ulaya na kubembea jamaica........
     
  3. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    huyo freemason mkwere siku zake zinahesabika.
     
  4. P

    Pokola JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tunisia is coming here, I tell you People. Najifua kukabiliana ana kwa ana na Rostam Aziz na Lowassa, niwapige bare knuckles hadi mtu anye. Amin, amin nakwambieni, vurugu ziko hatua chache toka leo hii. Na zikianza hazizuilik kirahisi!! Si vyema kubaki mashokoa kama tulivyo sasa. Tuamkeni Watanzania!!
     
  5. anti-fisadi

    anti-fisadi JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aisee kweli blaza,ngoja na mie nianze zoezi kesho. Nia mwendo wa vinuckles tu
     
  6. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    ametumia gharama kubwa kupeleka askari wetu vitani komoro wanakomwita mwekezaji mkuu! ntamsubiri feri na kipande cha tofali!
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kila nikisomaga post kama hizi huwa nakumbuka lile shairi la mkongwe Andanenga la 'Samaki wakasirika'

    Watanzania ni wapole sana lakini huu upole huu nina mashaka nao sana.
    Ipo siku watu watacharuka na hapo hakutokuwa na kifaru wala ndege za kivita ambazo zitarudisha nyuma msimamo wa Watanzania hao.
     
  8. m

    mzambia JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Acheni kumwombea mabaya baba yangu kikwete nyie hakimbii mtu hapa
     
  9. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Toa kinyesi chako humu.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkwere atawahi Saudi Rabia kwa Ben Ali
     
  11. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    ngwendu hujui babako mdogo jk anaongoza nchi kwa nguvu za giza?
     
  12. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ofisi kuu ya chama cha Mafisadi ni lazima iende kwa kiberiti na moto.
    Magari ya chama cha mafisadi yote kiberiti
    Ofisi ya Fisadi wetu RA na MAgari yake yote kule migoni nilazima yapigwe kiberiti.
    Mali za RA zote kiberiti
    Kuna Mahekalu kibao ya listi ya wezi wa TRA na BOT yatapigwa viberiti libakie jivu.

    Wao wakose sisi tukose ufaidi moto

    Ni vema waanze kuandaa pa kufikia huko ughaibuni ambako nako We will never leave them alone.
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    JK ni memba wa Freemason kwani? Kuna Kanisa / Msikiti wa kikundi hiki pake nyuma ya IFM karibu sana na Ikulu.
     
Loading...