Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nikisoma hii nitapata kazi kweli

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by utakuja, Mar 30, 2012.

  1. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 753
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 80
    Poleni na miangaiko yenu wan JF naombeni lakini msaada wenu kidogo ivi niki soma degree ya Public Relations and marketting kweli ntaweza kuchukuliwa kufanya kazi inayousu Marketing naombeni msaada wa mtu mwenye experience au anayemjua mtu aliyo isoma na kuajiriwa kwenye kazi ya Marketing.. Ahsanteni nyote
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,319
    Trophy Points: 280
    usiogope inawezekana kabisa!
     
  3. j

    jmnamba Senior Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa post hiyo ondoa shaka. Utapata tu.
     
  4. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 753
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 80
    Nawashukuru sana wakuu kwa msaada wenu ..
     
  5. Prince Naseem

    Prince Naseem Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 25
    Ndugu Kazi Siku Hizi Sio Unafahamu Nini Bali Ni Nani Anayekujua. Ila Jaribu Bahati Yako Ujionee....
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Utakuwa kama Shy-rose Banji.
     
  7. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Ni kweli unaweza kuwa kama shy-rose. lakini tahadhali nzuri nyingine ni kwamba unaweza utafute kazi uchelewe kuipata, au uipate ukute mazingira yake yanakupa kichefuchefu. Siku hizi tunashauri vijana kuwaza pia uwezekano wa kubuni biashara binafsi. Ukisoma PR na Marketing biashara yako binafsi itapaa kama tai.

    Katika kozi yako watakufundisha jinsi ya kumtambua mteja wako, watakufundisha jinsi ya kutambua matamanio na mahitaji halisi ya mteja wa biashara yako, jinsi ya kuposition biashara yako, na jinsi ya kupamba biashara yako kwa maneno na matendo. Big-up man. umechagua kozi nzuri sana. Na kazi lazima utapata tu; ya kwako binafsi, au ya kuajiriwa.
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kudos mkuu la maana nikujiajili na sio kuajiliwa..
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ivi hawa si ndio wakina badra masoud{yule kiherehere wa tanesco}?
     
  10. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kila coz kazi ngumu ukitaka urahic kasome Bachelor ya Education maake najua upande wa pili u-dkta hauna vgezo, so kuhusu kazi ucjali mi nimegraduate mwezi wa 11 SAUT kozi hiyo na asaivi ni Marketing manager mahala na mshara mkubwa tu. Ni bonge la kozi.
     
  11. A

    Agrodealer Senior Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Soma kwa faida yako na sio kusomea kazi mana kazi ni ziada tu.
     
  12. M

    MOSSAD JACOB Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Judge man's wisdom by his HOPE kwani waliosoma PR wajombazao ndio maboss.?Unakwenda kusoma kupata maarifa na zaidi ya yote kupata Ujasiri wa kulinda na kutetea maarifa hayo na ndicho kinaitajika katika ajira.Don't worry about a thing coz every thing gonna be alright.(Bob Marley).
     
  13. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 753
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 80
    Nawashukuri sana kweli mawazo yenu yameni inspire kutoka kwenye mindset ya kusoma -kuajiriwa -pension -kufa ...
     
Loading...