Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikisema kuna wababa wanapenda watoto wao...this is what I mean

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nyumba kubwa, Oct 13, 2012.

  1. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
  2. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Sasa na hiki kitochi you tube ntaingiaje?
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mh, nyumba kubwa hii inavutia, lakini wanaotumia simu hawataona kitu....labda ungembatanisha na maelezo kidogo kuhusu hii link...

    Lakini nachelea kusema wapo watakaokuja na kusema ni kinyume na mafundisho ya dini zao............
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mie nimeangalia.
    Ni baba anapiga gitaa na binti yake wa miaka nadhani mitano anaimba huku akisaidiwa chorus na baba yake, ni wimbo mzuri wa miondoko ya POP kama sikosei.. (Uzee huu bana... hata sijui aina ya miondoko ya kisasa, sie tulizoea salsa na charanga)
     
  5. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Dini gani tena Mtambuzi...

    Hao wenye tochi wasubiri jumatatu wakienda job. Lol.

    Maana hii ni clip ambayo haiwezi kuelezeka kwa maandishi ni mpaka uingie You Tube tu.

     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ni nzuri NN,

    Ila mbona ni ya kawaida sana hii??

    Au kuna kitu cha ziada ulitaka kutueleza!

    Babu DC!!
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hivi walikuwa wanasemaje wenye wimbo?

    Tusaidie ndugu yangu Mtambuzi!!

    Hivi baby kalala au umeamua kujongo?

    Babu DC!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Baby yuko hapa pembeni yangu ametoa macho huyo......

    Nimesikia hako kabinti kakiimba ule wimbo maarufu wa...

    "Ana ana anado......"
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    nyumba kubwa hebu niache, naogopa kuchomewa nyumba mie........LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Si ya kawaida ndio maana imekuwa na viewers 22 milioni...si wa baba wote wanaweza kufanya kitu serious na watoto wao wadogo wa umri huo...

    Ndio maana nikasema huu ndio mfano wa baba anaeympenda mtoto wake.

     
  12. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh...kumbe mi sijazijua sheria nyingi za Tz; sijaona kasoro yeyote kwenye hii clip...embu ni inbox (ikibidi niufute uzi. Lol)

     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Labda mie ndo nina tatizo,

    Mbona tunafanya mengi dada yangu?

    Babu DC!!
     
  14. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Sema 'nafanya mengi' siyo 'tunafanya mengi'

    Kuna watu wakitoka kwenye pombe watoto wakisikia gari basi wanatawanyika kwenda kulala hata kama hawana usingizi....wanamwachia mama msalaba wake...

     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sema wenzetu wana access ya kuweka hadharani wanayowafanyia watoto wao

    huku hakuna access hiyo, ila silent heros wapo tele.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mzee mzima upo?

    Heshima yako.

    Naona mzee mwenzio mtambuzi kawa kijana, bado natafakari kama anafaa kuingia sokoni.

     
  17. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Sijasema kuwa yeye ni the only person on earth anayefanya hivyo..au huku kwetu hakuna wanaofanya hivyo...ila nimeona ni mfano mzuri wa wababa wanaopenda watoto wao.

    Na kuna wasio kuwa na time regardless wana access au hawana ya kuweka mambo yao public (nikiwa namaana hata wadhungu wapo wasiokuwa na upendo na watoto ndio maana nadhani kati ya hao milioni 22 walioipenda clip wengi watakuwa westerners)

    My dad ni mmoja ya wababa wanaopenda watoto wao....hivyo hii clip imeni remind me of my childhood...ingawa hatujawahi kuwa na clip ya maisha yetu.


     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Oct 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,126
    Trophy Points: 280
    Nyumba Kubwa = NN?
     
  19. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Du! Niliiona sana nikaipotezea; naona mtambo wako ume ku alert kuwa umetajwa humu.

    QUOTE=Nyani Ngabu;4814291]Nyumba Kubwa = NN?[/QUOTE]
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kuna wanaume wengi sana ambao nimeshuhudia kuwa wanakuwa karibu na watoto wao na hata kwenye public kuliko wake zao.

    Siku hizi wanaumwa wanaocheza na watoto wao games, kufanya nao homeworks na kutembea nao kwenye maeneo ya watoto kucheza ni wengi sana.

    Labda tuanze kutengeneza video!!

    Babu DC!!
     
Loading...