Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikipiga kimoja tu nasinzia

Discussion in 'JF Doctor' started by Mtego wa Noti, Dec 16, 2010.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duuh, sijui hili ni tatizo wanaJF?

    Yaani mi nikiwa kwenye majambo na mke wangu nikimaliza tu, baada ya kama dakika mbili napata usingizi wa kufa mtu.

    Naamka baada ya kama lisaa limoja hivi.

    Napenda kuuliza, hili ni tatizo au ni jambo la kawaida?
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hii thread kama ilishakuwepo tukaijadili sana sijui urudi nyuma usome hizo comments halafu tuendelee unaonaje???
     
  3. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umeleogwa
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    endeleeni tu, labda wengine ni wageni humu na angehitaji msaada wenu. inawezekana hili ni tatizo la wengi na siyo mimi tu...
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ngoja nikuletee basi usihofu
     
  6. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    piga puchu bao mbili kabla hujaingia ulingoni kwa demu
     
  7. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nimelogwa na nani sasa? demu wangu au majirani? hivi haya mambo nayo yanalogeka eeeh?
     
  8. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mmmh, sasa hapo si ndio ntasinzia kabisa hata kabla ya kazi yenyewe kuanza?
     
  9. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mbona basi huleti? unajua nasubiri kwa ham mno
     
  10. a

    alwim Member

    #10
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana mkuu,
    kuna maswali mawili yawekwe sawa
    1. ni kuanzia lini hiyo khali imetokea
    2. ni wanawake wangapi umewahi kufanya nao mapenzi mtangu ubaleee
    3.je ni wote ulikuwa inapiga bao moja tu unachoka
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Naitafuta subiri usiwe na hofu kabisa
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    wacha kukamia mechi kwa sana.............take it easy...relax!
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    [FONT=&quot]The truly unpredictable strive to cultivate an image of predictability. [/FONT]
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    majirani watakuwa wanakuonea wivu ndo wamekuroga.yaani haiwezekani goli moja umarembua mimacho kama teja..haiwezekani hata kidogo
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha lol!!!!!!!!!!
     
  16. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ugonjwa muone daktari
     
  17. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mmmh, usitake kuniaminisha hivyo...
     
  18. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hii imeanza mwaka huu,
    nilishapiga wengi mpaka idadi siikumbuki sana...
    lakini kwa mfano nikiwa na mwingine, napiga mpaka tatu ndio nalala, ila nikiwa na huyu mchuma wangu, ni kamoja tu, hoi...
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kiswahili kimesanifishwa mwaka 1925.
    chini ya gavana wa kiingereza.
     
  20. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hivi eeeh, ngoja nisubirisubiri nione itakuwaje kwanza...
     
Loading...