Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikipata ushahid kuhusu kipigo cha Dr Ulimboka, niupeleke Wap?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chiya Chibi, Jul 9, 2012.

  1. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kutokana na sintofaham iliyopo kuhusu nan anahusika na utekwaj wa Dr Ulimboka, huku asilimia kubwa ya wananch wakiamin vyombo vya serikal vinahusika, Je leo hii mi kama mwananch wa kawaida nikipata ushahid wa kutosha wa kuwatambua waliohusika na kitendo hicho NIUPELEKE WAP? Je nimpe kamanda Kova? Au ACP Msangi na tume yake? Au niwape Chadema? Au nimpe Nape Nnauye? Au nimpelekee Ane Makinda? Au niupeleke Polis makao makuu kwa Said Mwema? Au Shehe/Askofu mkuu? Pinda/Jk Je?
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    kama ni documents unaleta hapa JF ichambuliwe kwanza then utaona inasambaa kwenye vyombo vingine vya habari
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Irenei Kiria- Mmiliki wa watekaji
     
  4. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 518
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Usiwape wote hao. Peleka umoja wa Mataifa kwa maandalizi ya wahusika kufikishwa The Haugue. Usisahau kupeleka kwa wanaharakati wa haki za binadamu.
     
  5. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,107
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nni hiki tunaletewa humu?
     
  6. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    wote uliowataja ni sawa na kupeleka kesi ya mbuzi kwa xxxx. Kwa ushauri wangu, weka ktk vyombo vya habari kwanza. wananchi ndo mahakama isiyopendelea.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Mwagika mkuu tuunganishe matukuo
     
  8. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni Pm then i will do the needful
     
  9. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe afande unataka kumpeleka mwenzako magwEpande
     
  10. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fungia mandazi tu jifanye ulimboko uone umemuona mgaya na ndugu ya mkoba kimyaaaa wanajua kaburini hakuna clouds
     
  11. S

    Shansila Senior Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niletee mimi pale mabwepande.Ukiuanza msitu;tembea hatua mia kisha piga mluzi,nitajibu kwa mluzi pia,hafafu uje pande hiyo mluzi unakotokea.
     
  12. siemens c25

    siemens c25 Senior Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upeleke pale makumbusho usalama wa taifa geti jeusi.
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hiyo niliyokuwekea nyekundu si kweli kabisa, asilimia kubwa ya wananchi tunajuwa waliomlimboka.
     
  14. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwaharaka haraka mimi nawewe nani anaelement za Ki Kova?
     
  15. Joste

    Joste Senior Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni umbea wenu
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Kama umeweza kuandika haya hapa jf.
    Mkuu ungenena yote unayojua ili watu waelewe vizuri.
    Ole wako utaje uliko au jina lako mkuu.
     
Loading...