Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikinywa pombe nachelewa sana kukojoa 'kupizi'

Discussion in 'JF Doctor' started by kiparah, Feb 7, 2011.

  1. k

    kiparah JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni mnywaji mzuri tu wa pombe hasa hizi aina ya spirit, Konyagi, Wisky na wakati mwingine Castle ya baridi sana.
    Lakini tatizo langu ni kwamba nachelewa mno kukojoa (kupizi) wakati wa mechi, tatizo ni nini?

    Nijuzeni tafadhari.
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Nilifikiri watu wanatafuta kuchelewa ili kurefusha starehe na kuwafikisha wenzi wao!
     
  3. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Usinywe ili uwahi!
     
  4. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kumbe tatizo unalijua
     
  5. j

    jaffery hassan Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 9, 2008
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    seek medical advice brother,:msela:
     
  6. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mimi huwa naharisha sana. Nimeamua kustop kidogo! kwako wewe inabidi uwe unachanganya na soda kidogo kama hupendi kuchelewa kupiga bao.
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    achakunywa pombe ili uwai kukojoa
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Kumbe nianze kunywa hizo pombe....lol
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mie mbona natokwa sana na jasho nikitumia hivyo vinywaji??
     
  10. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thread za namna hii zina-bore sana.I don't think we need this rubbish.
     
  11. nkyandwale

    nkyandwale Member

    #11
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Una haraka gani kama una ndowa yako halali! LAKINI,
    kwanini unafanya tendo la ndowa ukiwa umekunywa pombe?
    Unamtiya majaribuni mkewo kwa kumpulia pumzi yenye harufu mbaya ya pombe, huwo ni unyanyasaji na ubabe katika mahusiano ya kijisiya.
    kwa vile umejitambuwa, panga ratiba yako vema ama achana kubwiya ulabu. Pole sana, umechaguwa fungu hilo?:thinking:
     
  12. b

    bakarikazinja Senior Member

    #12
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmm sasa ni vyema ukapanga ratiba ikaeleweka kama ni ya pombe au ndoa
     
  13. R

    Read me Member

    #13
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lugha hiyo mkuu!
    Ndowa, kubwiya, mkewo, huwo.etc
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,070
    Likes Received: 9,776
    Trophy Points: 280

    Hahahahahahaha usipitilize tu ukasahau kama una mwenzio kitandani na kuanza kukoroma LOL! au Mwenzio akaja juu siku hizi unachelewa sana miye naumia sipendi ukichelewa sana :) That is very normal Big Bro

     
  15. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    sasa ulitaka na wewe uchelewe?
     
  16. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    sijui itakuwa kabila gani?
     
  17. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hilo sio tatizo.

    Alcohol inafanya brain itumie mda zaidi kupata hisia. ndo maana unakua husikii baridi, hata ukiungua husikii maumivu makali,

    Alcohol inafanya brain yako isiwe effective as a sober person, ndo maana ukiongea na mlevi lazima umpigie kelele ndo asikie,

    that is why ukiwa alcoholic inakuwa vigumu kupewa nusu kaputi.

    It happens kwa kila mtu, ukitaka kuwahi kupizi drink a lot of water then spend more time on foreplay like an hour ili brain yako iwe irudi katika hali ya kawaida.
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Kunywa nying zaidi sana sana, ili upoteze na hamu ya tendo lenyewe kabisaaaa, nadhani takusadia kwa upande wa pili
     
  19. nkyandwale

    nkyandwale Member

    #19
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    lugha hiyo mkuu!
    Ndowa, kubwiya, mkewo, huwo.etc

    sijui itakuwa kabila gani?
    Huwo ndiwo ukomavu wa lugha ya kiswahili usiodondosha fonimu.
    Kama nawo ni msamiati wahoji wanazuoni wataondowa utando. :spider:
     
  20. P

    Papizo JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Yaani umeuliza swali na umejijibu mwenyewe,umeshasema unakunywa pombe then hapo hapo unajijibu.........so umeshajuwa pombe kali hizo ndio maana unachelewa kufika
     
Loading...