Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikinywa maji ya babu simpi tena mume wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Mar 15, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    MUME MWANGU SI MWAMINIFU KABISA NA DAWA YA BABU AMESEMA UKIWA NA NGOMA UKINYWA IKATOKA UKIRUDIA NGONO OVER..HAYA NDOA VS BABU AMBILIKILE

    Wakati Mchungaji akizungumzia hilo, mwanamke mmoja ambaye alikuwa akimsikiliza alikimbia na kwenda kuwaeleza wanawake wenzake ambao walikuwa kwenye gari kwamba "babu amasema kama ukirudia ngono na kisha ukapata tena UKIMWI huponi, mimi nikirudi simpi mume wangu kwa sababu alikuwa siyo muaminifu bora niachike," alisema.

    Bw. Said Athumani yeye alisema kwamba haoni sababu ya watu kuendeleza tena tendo la ngono hovyo wakati amepona na kushauri watu watulie katika ndoa zao kwa sababu dawa hiyo imekuja

    HUYU NAE NDOA ZENYEWE AZITAKI KUTULIA WATULIE WAPI JAMANI??
     
  2. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Si ampeleke huyo mumewe naye akapate kikombe...!!
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ni kweli ndo nimesikia hayo masharti
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    Ndugu ndoa isikie kwa mwenzio wengine hata msikitini/kanisani shida iwe LOLIONDO
    we acha tu labda akinywa ayasemeehe maji yampeleke Mumewe
     
  5. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    simply ni kwamba baada ya kutoka kwa babu mwendo ni talaka tu. au vinginevyo muende wote mkapige cups za mchungaji.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    binafsi kuondoa haya maneno nimeona niende na familia mwisho wa mwezi haya masharti ayachelewi kuvunja ndoa za watu..unamtuma mkeo kwa aman na upendo akirudi hny mie mmmh labda ukanywe maji kwa yale maisha uliokuwa nayo yapi ukuyaona sikuzote amabakilile akuonyeshe leo??
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Na iwe hivyo tu kwani ukipona toka kwenye domo la mamba sidhani kama unaweza kurudia kucheza kwenye maji yenye mamba.
     
  8. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kama kweli dawa ya babu inatibu ukimwi,hiyo chance haiji mara 2,hata ingekuwa mimi,kama nimeponyeshwa,na mwanamme kicheche,ndoa ningeisamehe.maisha matamu jamani.na ningekuwa single maisha
     
  9. J

    Jef Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usihofu tumieni condom
     
  10. J

    Jef Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msihofu hilo ni suala la muda'dawa ya kutibu ukimwi moja kwa moja haipo,babu anasaidia kupunguza kwa muda tu!
     
  11. SEE

    SEE Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nadhani hutapona kama ukifanya ngono, na kufanya ngono ni kutoka nje ya ndoa. Inawezekana ukiambukizwa na mwenzi wako ndani ya ndoa ukarudia dawa na ukapona!!!!!!!
     
Loading...