Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikimwambiaga nimechoka ni kesi! Nipeni ushauri!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ralphryder, Jan 14, 2012.

  1. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nina mpenzi wangu ye ameajiria ofisi fulani na huwa kazi zinambana nafasi yake ni j'pili tu! Na huwa ananitumikisha kinoma akija. Weekend hii nimemwomba asije sijiskii vizuri! We ananiwakia ki ukweli! Nifanyeje? Halafu ndo ananitoa ki ukweli mshiko anao! Jamani nifanyeje?
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Tumikia hela unazopewa...gangamala kibishi...
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kama anakutoa kwanini hutaki akutumikishe? Unavyoumaind huo mshiko wake ndivyo nae anavyomaind kutumikiwa na wewe.
     
  4. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    unafikiri sigangamali wangu! Najitoa muhanga mpaka round 7,ila duh! Mwenzangu hachoki haraka!
     
  5. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwani nimebisha Lizzy! Tatizo mi nikifika round ya 4 ye ndo anashusha 1 sasa hapo mpaka mnaeoda saaana! Aagh! Mi nachokaga sana!
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    dah,dunia ina mengi...ukitaka kula sharti uliwe...si maneno yangu ni ya Mh Rais, ukitaka cha uvunguni sharti uiname, mtumikie kafiri upate mtaji wako...kama unataka mshiko timiza wajibu wako,fanya kila liwezekanalo uwe vizuri jumapili!
     
  7. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    he mbona umenitisha! Niliwe tena! Mi kidume cha mbegu ebo! We Michelle vp!
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kuliwa ndo huko, kwamba unashughulika na anakutoa kimtindo,it goes both way, wala usichukie na ukidume wako wa mbegu...mbegu zinapanga nyumba na kununua mali na chakula??
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kidume cha mbegu kinatumikishwa kisa mshiko? Tunahitaji neno lingine la kuwatambulisha wanaume wa ukweli.

    Nwy ukijua/penda kupokea kua tayari kutoa. Kama huwezi matakwa yake mweleze.
     
  10. u

    utantambua JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    7? Na chipsi mayai/kuku hizi? Ngumu kuamini!
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa mbona unaandika kama demu ambaye anaomba kujulishwa nini cha kufanya kutokana na tatizo linalomkabili?

    Anyway case yako ni simple, acha papara muandae vya kutosha huyo demu wako asiyeshiba mikwaju!!!!! Hakikisha hilo unalifanya kwa ukamilifu wake, atakuwa ameshaanza safari mapema na wewe ukija hata ukienda mara tatu anaweza kutoa msamaha kama wafungwa wafanyiwavyo tisa demember na siku ya muungano, kwikwi kwikwi kwikwi kwikwi heeeeeeeeh!
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    we jinsia gani?
     
  13. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    PUMBAFU!
    Mtakufa kwa UKIMWI.
    Acheni uzinzi.
     
  14. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Jaribu dawa za kimasai zinasaidia sana mzee
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Unataka kwenda peponi bila kufa ? Pesa zake ili uzipate kibarua si ndicho hicho ?
     
  16. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mmmh kazi ipo
     
  17. b

    bagamoyo1 Member

    #17
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tumia viungo vingine uwe kama mpiga taipu ili uanze kumchokesha yeye , wewe ukiingia unapiga pushap strait away lazima utachoa , suali wewe ni ki-ngasti ?? kwanini unamind mshiko wake , mapezi hayana TAG PRICE............. kidume !!!!!!!!
     
  18. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he pole ndugu....piga tizi uwe fiti kijana.lol
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    wakati ye yupo buz na kazi wiki nzima ka huna shughuli na we kazana kutafuta pumzi
     
  20. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #20
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mwanaume mzima utatumikishwaje,mwanaumee au wa kiume!kwa hiyo we hata shughuli zozote hufanyi na unategemea mshiko wa mwanamke!shame!achaga uzoba!kajishughulishe!nilifikiri mwanamke ndo analalama hapa!golddigger
     
Loading...