Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikimtosa wanangu je?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by danmwitta, Jun 24, 2011.

  1. d

    danmwitta New Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimezaa nae watoto wawili,tumeishi miaka 12,nampenda sana ila alishanihakikishia katu hatobadili dini,iwapo nataka mke mkristo nioe,wanangu bado wadogo mmoja miaka 7,wa pili miaka 4. Kiimani sipo popote pia wanangu muda wote wana mama yao na mimi nafanya kazi mkoani.nifanyeje? Nioe mwanamke mkristo mwenzangu au je? Nishauri jamani!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mwita ndugu yangu unanishangaza kweli
    tangu lini mura akajali dini?(jokes)

    enewei,
    unless otherwise convinced,dini haiwezi kuwa sababu ya wewe kuoa mwanamke mwingine tofauti na huyo unayedai 'Nimezaa nae watoto wawili,tumeishi miaka 12,nampenda sana'
    oooh please give me a break! ni mapenzi gani hayo unayoongelea?kama umeweza kuishi naye bila tatizo for 12 good years,kimetokea nini cha kukufanya ubadilike sasa hivi?
     
  3. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    unataka nini tena mkuu..........kuishi miaka 12 mmepitia machungu/matamu zaidi ya hapo mnajuana ndani nje...........kunamafanikio mengi mmeyapata mkiwa pamoja......unapokwenda kuoa mwingine kwa ajili ya dini ni kujitakia matatizo...........swala hapa ni upo nje ya kundi inakuwa umetengwa kikanisa unaweza kuwaona watumishi wa kanisa wakusaidia mawazo...........nasikia kuna kufunga ndoa ya mseto
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hebu acha utani Mura...umekaa na dada wa watu miaka yote hiyo na mmezaa watoto wawili...hukuona dini yake? au hujui kama kulikuwa na wakaka wa dini yake walikuwa wanampigia misele enzi hizo na akawakataa kisa wewe?
    nakushauri ukae na mkeo mleee watoto.
     
  5. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Miaka yote mmeishi hadi mkafikia hatua ya kuzaa na sasa mnao watoto 2,
    Je ulikuwa wapi kujiuliza swala la dini au imani?
    Kwenu hapo mlipofikia sion kama dini ni sbb ya kuwatenganisha kama mmeishi wote
    12yrs na sasa ndo mnajiuliza haisaidia kama ni ndoa nenda bomani mkafunge ndoa ya
    bomani na siku zote huma nina imani kuwa dini zote tumnamuabudu mungu mmoja
    watoto wakikua wataamua wenyewe ni dhehebu gani waende
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ndugu,jikague kile ambacho unaona ni bora kwako kifanye!Mambo ya imani yana umuhimu wake,but inategemea na wewe unavyoyachukulia mambo,ila kila jambo lina jambo!
     
  7. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye ekundu: uoe mkristu ili iweje na wewe unasema kiimani hupo popote. Hii yaonesha au huko mkristu, au kama uko mkristu basi huiishi imani yako. Sasa mke mkristu, ili iweje? We sema tu: "nioe mke mwingine"?
    Nakushauri kama unaishi naye vizuri huna sababu ya kumwacha na kuoa mke mwingine (mkristu). Baki naye huyohuyo, mtunze akutunze na kwa pamoja mtunze watoto wenu. Waleeni watoto katika imani pia: au imani yako (ambayo naona huiishi) au katika imani ya mke. Itawasaidia watoto kumjua Mungu na kujua yote mema yanayomsaidia mtu kuishi vizuri na wengine.
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu wewe unatafuta Sababu....ya kuwamcha na hizo ulizotoa zidhani kama zina uzito labda endelea kutafuta nyingine
     
  9. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    boc huoi dini unaoa mke na tayari mke unaye so sahau hizo longolongo. after all kisheria baada ya miaka 2 huyo ni presumed wife wako. relax wajengee maisha wanao na usianzishe vurugu za kuoa mke mwingine utaacha vita huku nyuma
     
  10. d

    danmwitta New Member

    #10
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe u mwema sana na pia rafiki wa kweli!!
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Muoe tu kwa serikalini, mapenzi hayaangalii dini, mambo yenu ya dini yasiwaumize watoto ambao bado ni wadogo na wanahitaji upendo wa wazazi wao wote wawili, kama unampenda kama ulivojielezea, usimwache oaneni serikalini kila mtu abaki n dini yako, watoto inajulikana huwa wanafata kwa baba mengine ni maelewano tu
     
  12. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kama suala la dini lingekuwa muhimu kwako ungelitatua kabla hata ya kuanza kuishi wote. Sio kusubiri baada ya miaka 12. After all umesha sema kiimani haupo popote. Sasa kwa nini unataka mama watoto abadilishe dini, wakati wewe mwenyewe kiimani haupo popote? Nilidhani wewe ni fundamentalist fulani hivi, lakini sivyo. Kwanza, umeishi nae miaka 12 wakati ukijua kabisa kuwa yeye sio mkristu. Pili, umezaa nae watoto wawili wakati unajua kabisa kuwa yeye sio mkritu. Tatu, wewe mwenyewe kiimani haupo popote. Kwa sababu hizo tatu, nakupotezea.
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Umuache mkeo uoe mke mkristo wakati we mwenyewe kiimani hauko popote....it doesn't make sense!!
     
  14. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wengine hata hawajui wanataka nini, you want to destroy uhusiano thabiti wa miaka 12 sababu ya dini? wewe ni wa karne hii ya sasa au, dini sio kigezo siku hizi
     
  15. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu kuwa na mawazo chanya, dini siku hizi haina neno ni makuballiano tu
     
Loading...