Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikilala na mwanamke mpya jogoo hapandi mtungi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkonowapaka, May 10, 2010.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani wana JF, habari za jamvi... nlipotea kidogo!!

    Bwana katika zunguka zunguka yangu kijiweni juzi, nikakaa na mdau mmoja akanipa live kwamba huwa kila akijaribu kufanya mapenzi na mwanamke ambaye wanakutana kwa mara ya kwanza kimwili hasimamishi.. au atapata taabu sana kupata japo raundi moja!! Mh! katika kuchunguza zaidi, mmoja akaniambia ni kweli kabisa, tena yeye ilibidi asitumie condom siku hiyo maana kila akitaka kuivaa tu kitu kinashuka mithili ya ile miba fulani kule kijijini ukiigusa tu inanywea!!

    Nikaendelea na uchunguzi.. mwingine akaniambia tena siku hiyo kajiandaa kweli kweli kakusanya njaa ya mwezi mzima kufika Hola, akaulizwa tatizo nini, kimya!! Akajielezea -ooh mbona nikiwa na demu wangu napiga kazi sana, akajibiwa 'ungekuja nae'...hahaha!

    Nacheka kwa maana wote hao kwa madem zao wako poa vibaaya mno kiasi kwamba akiingia chumbani tu ngoma inakamua 90 degrees!! Jamani, hili tatizo lipoo? Ni saikolojia tu au kuna mengine?

    Ni hilo tu kwanza kwa leo
     
  2. joellincoln

    joellincoln Senior Member

    #2
    May 10, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    si useme tu kama tatizo ni lako usaidiwe kwani mpaka uzunguke hivyo?
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni stress au "performance anxiety" kama unasimama na demu wa kila siku basi hakuna tatizo physically tatizo lipo kichwani kwako. Next time jaribu foreplay kwa wingi ili upate kurelax kwanza.
     
  4. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Oa mwanamke utulie, ukiendelea kuwa mzinzi na muasherati, itafika kipindi itanyauka na haitasimama tena. hapo utalia na kusaga meno. Mungu anakuangalia tu unapofanya yote hayo....
     
  5. z

    zikuboy New Member

    #5
    May 11, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo mkuu,inawatokea watu wengi sana,haimaanishi kuwa mwanamke wa awali kakuloga au nux nk,ina maana alikuwa ndio target ya upendo wako ktk kila hali,pia inaweza kuwa ulikuwa nae sambamba kwa muda mrefu bila kum-change.NOW anapotokea Mwanamke mpya brain yako inapigwa butwaa(Whatz da shitz goin on?)na Jogoo kilasiku husikiliza akili na macho vime-sence nini,cause vyote vimezoea mmanamke tofauti,wa awali.Kama hujajibika mpaka hapo it means mkuu ulikamata mzigo mbovu tuuuu(Low quulity) compered 2 that u had before,thatz all.
     
  6. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huo mtego demu wako kakufanyia.......mambo ya mjini.......kuna mwenzako aliiingia vizuri lakini laligongwa na nyoka huko ndani sa sijui huyo nyoka aliingia kunako ya mwanamke............
     
  7. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Anapaswa amshukuru Mungu.....labda kuna jambo anamuepusha nalo (magonjwa n.k)........anapaswa atulie na msichana wake.......aache uzinzi
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    May 11, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Aache uzinzi huyo!
     
  9. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaka hizo si ishu za kushangaa, madume kibao tunalo hilo tatizo, mi kwangu si kwa kiasi cha kutosimamisha ila napata bao la kwanza fasta,kuliko ilivyo kwa demu niliyemzoea.Hizi ni psychological issues tu na kama unataka uone kama ni hizo omba game tena au kabla ya game ya kwanza pata maji ya ilala kama chupa 4 hivi kutoa uoga na kujenga kujiamini uone kama hilo game hutapiga kama kawa.
     
  10. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ebu tumepata majibu ya swali la mkuu na yataendelea kuja, Hivi akina dada nyie nanyi mnapatwa na shauri hili au nyie moto mdundo?
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni Tiba nzuri kupunguza uzinzi ..
     
  12. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    1st lady, anatakiwa kuacha kabisa. kama alishawahi kumpiga chini mwanamke akamwumiza moyo, akamwendea bagamoyo/tanga/sumbawanga, atajiju....au pengine wamemuwekea libwata hadi amechoka, kuna wanawake wengi tu uswahilini wanatembeza dawa za vijiti kuweka kunako kwaajili ya mambo mbalimbali, wengine wanataka dawa za masai, wengine wanaenda kwa mganga kabisa kufanyiwa kitu chochote kwaajili ya mwanamme wanayempenda, sasa kama walishamzindika huko halafu wameachana hakuna aliyezindua, ataipatapata. dawa kukimbilia church tu akaombewe basi.
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Watu wazima wameshasema hapa! TAKE NOTE!
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu, huyu jamaa nae ananishangaza.....sasa kama haisimami ya nini kuchukua wanawake sasa!! Si awe anashughulika na huyo huyo wake wa kila siku? Ona sasa hadi anakwenda peku....akapime kwanza!!!
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mkuu ndio maana nikasema kunana busara na hekima nyingi kwenye maushauri tunayompatia! Kazi kwake

    Mkuu how iz you lakini?
     
  16. j

    jewels Senior Member

    #16
    May 11, 2010
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio dawa ya kuacha uzinzi!
     
  17. d

    damn JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nasikia zingine huwa zinakuwa na short kama ya umeme. Ukisogeza mtarimbo tu, spark ya nguvu inatokea.
    better to stick with the one you love most.
     
  18. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kazi yote ya nini? Wambili kamwe hatavaa moja!
     
  19. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kuwa karibu na wakubwa utajua ya wakubwa, kumbe kuna mambo kama hayo?
     
  20. T

    Tall JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.inawezekana ni stress.
    2.pia kuna uwezekano wa nguvu za giza zinafanya kazi.
    3.Mpapase kichwani kama ana pini au sindano iondoe,mambo yatakuwa safi?
    eeeeeh ivi umesema ni mkeo eeeeh?
     
Loading...