Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikikutana na Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lukolo, Aug 22, 2010.

  1. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mwenzenu mie nina maswali kwa Kikwete. Natamani nimuone Kikwete popote, iwe ni Ikulu au safarini katika kampeni ili nimuulize maswali haya:
    1. Kabla ya kuanguka siku ya tar 21/08/2010 wakati akifungua kampeni alionyesha kushituka sana, akasema "AISEE!!" akatulia kama sekunde arobaini hivi bila kusema neno, akauma meno halafu akaendelea kusema tumefanya mambo mengi huku akielekea chini kama mtu aliyesukumwa kwa nguvu na kitu. Swali ni je Kikwete aliposema Aisee, alikuwa ameona nini? Kama alijua kuna nguvu ambayo ilimzidi,kwanini hakufanya haraka kukimbilia kiti kabla hajaanguka kwa kishindo? Je jambo hili ni la kiafya au lina nguvu za giza?
    2. Jana tar 21 ilikuwa ni mara ya tatu kwa rais kuanguka mbele ya hadhra. Je anajua tatizo linalomkabili? Ikiwa anajitambua kwamba uwezo wake wa kustahimili mikiki mikiki ya kuongoza nchi ni mdogo, haoni kwamba kuna umhimu wa yeye kuridhika na miaka mitano aliyoongoza nchi na hiyo mingine akamwachia mwingine?
    Mwisho; namwombea Rais wangu afya njema, ninamwombea kwa mwenyezi Mungu ili maadui zake wote na nguvu za giza zote zinazoyanyemelea maisha ya Rais wetu na nguvu zozote zenye lengo la ama kumdhalilisha Rais wetu kwa kumwangusha mbele za watu na zile zinazokwamisha utendaji mzuri wa Rais katika kuijenga nchi.
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kwa uongozi wale me sihitaji hata kukutana naye!
     
  3. M

    Msharika JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Itakuwa ngumu sana kwa wewe kujibiwa chiochote.
     
  4. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ... Usijitutumue kubakia ikulu kipindi cha pili .... shugulikia afya kwanza...!!!
     
  5. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naliunga mkono wazo hili. Kama kazi za Ikulu ni nyingi kiasi cha kumsababishia uchovu unaomsababishia aanguke akiwa jukwaani, basi ni vema akaachana nayo, ashughulikie kwanza afya yake. Kama ni pesa tayari anayo ya kutosha na hata atakapostaafu ataendelea kutunzwa na serikali. Tayari ameshaingia kwenye historia ya nchi kama mmoja wa Marais waliowahi kuongoza Tanzania sasa anataka nini hasa?
     
  6. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Atakuambia ilikuwa saumu
     
  7. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nikiwa kama mpiga kura wake nahisi atanijibu. wewe unafikiri kwanini hatanijibu?
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Aug 22, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,177
    Trophy Points: 280
    Ile "aisee" iliashiria kuna kitu si shwari.....
     
  9. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    There you are Nyani Ngabu, na mimi hamu yangu ni kujua kile alichokiona ambacho hakikuwa shwari kwake? Je alikuwa anapambana na nguvu za giza akazidiwa nguvu?
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Aug 22, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,177
    Trophy Points: 280
    Nadhani alichokiona au alichokisikia ni hali yake aliyokuwa anaisikia na kujua kwamba mambo si shwari. Mtu ukiwa hujisikii vizuri si mwili wako utakuambia tu....huenda yeye labda alianza kuona kizunguzungu na kuona dalili kuwa mambo hayataenda vizuri na ndipo hapo ile "aisee" ilipotoka kinywani mwake.
     
  11. Paka_Shume

    Paka_Shume Member

    #11
    Aug 22, 2010
    Joined: Jun 22, 2007
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Du jamaa lazima aliona Kiza mbele, cha kunishangaza zaidi madaktari wake walimruhusu kurudi kukwaani.
    whenever their is concution or loss of consious, it take a while kupata fahamu zako zote. wengine inawaaffect siku nzima.
    Sasa yeye kurudi jukwaani na kuanza kuongea, wataalamu watakwambia kwamba alikuwa anongea kitu asichokijua.
     
  12. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Jibu alikwisha toa hayati Julius K. Nyerere kuwa bado JK hajakomaa na si rahisi kukomaa, kwa nini hilo ndio swali la kumuuliza!!
     
  13. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,318
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Aliona paka shume.

    [​IMG]
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hilo la pili ni gumu sana kwake.
     
  15. M

    Martinez JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Alikaziwa macho na huyu mzee wa jangwani
    [​IMG]
     
Loading...