Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikikupa Millioni 20 Utazifanyia nini?

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Mtanganyika, Sep 29, 2011.

  1. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Wajasilimali wa JF, swali langu ni simple. Nataka kukupa Millioni ishirini, jee utaziwekezaje? Masharti ni kwamba ndani ya miaka mitatu nataka nusu ya mtaji wangu, na asilimia 25% ya kampuni yako.

    Niambie Millioni ishirini utawekeza wapi?
     
  2. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    sijui.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hebu nipe kwanza.
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,146
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Kuweka heshima kwenye baa.
     
  5. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kuna msemo usemao mdomo unaumba... so, watch out.....
     
  6. A

    Albimany JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nitafute EMAIL, zayd2009@live.se niko ser
     
  7. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    millioni 20 plus 25%. unaingia porini,unalima Bangi,unafanya processing kuwa sigara,unahonga upate vibali vya serikali,then matangazo kidogo then unaleta sokoni. simple bizness no longo longo.

    Else unaenda china unaleta mtambo wa gongo,unpata vibali unafanya pakaging ya viroba vya gongo yako,biashara zote huwa hazina negative sales
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    nitaoa mme wa tatu, nitanunua vitanda 6x6, nitawanunulia wake zangu tv set kila mmoja pamoja redio za maana, nitawanunulia mabaibui, kanga, cheni na pete za ukweli, nitanunua kanzu za ukweli pamoja na suti, nitalipia kahawa pale kijiweni ya mwezi mzima..kama kutakua na cheji nitamfungulia genge bi. mkubwa...
     
  9. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Yaani ntakunywa mpaka wawe wanifungia humohumo kwenye bar.
     
  10. D

    Doc Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Duh kwaiyo umeoa na kuolewa au?
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,466
    Likes Received: 9,211
    Trophy Points: 280
    Wajasilimali ndio kina nani?

    Kuandika vizuri kunakushinda utaweza kweli kuwa na millioni ishirini? na kama kweli unazo tuoneshe ulivyozipata na kodi ulizolipa. Ukishindwa basi hizo ni fedha za wizi na unataka kuzihalalisha kwa kutuletea humu tukupe maarifa.

    Kama kweli ni hivyo, kaziwekeze CHADEMA huko ndio kunakufaa!
     
  12. C

    Capitalist Senior Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nitafungua Duka la vifaa vya Electronics vikiwemo vya solar power baada yamwaka 1 nitakuwa nimerudisha pesa yote.
     
  13. D

    Drake Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kitu unachoweza kufanya nikuangalia wewe mwenyewe unajisikia kufanya nini, tofauti kati yakufanikiwa na kutofanikiwa ni msukumo ndani ya mtu.unaweza kufanya vitu vingi pamoja na hayo waliyo kushauri hapo kwanza, ila nafikiri ufanye hayo baada ya kuzalisha mali na kurudisha mtaji na riba.
    kama unakopa 25% iko juu kidogo,biashara za kuunga nishiwa bila msukumo binafsi unaweza shindwa.
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kwa milion ishirini mai drim ya kumdeti Anti Ezekiel wili kam truu! Mkuu fanya hima nipatie hizo pesa, nitakurudishia bila longo longo yeyote...
     
  15. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ukiwa nazo na kama hujazoea kushika chapaa, hujajipanga vizuri , Ngoma ipo lakini
     
  16. babalao

    babalao Forum Spammer

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nitafuga kuku wa kienyeji
     
  17. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    nitawekeza kwenye burudani
    nitanunua vifaa vya kisasa vya kupiga mziki wa dj
    full equipments then nitakuwa napiga tenda kwenye maharusi, masherehe, naandaa ma party naandaa matamasha
    so kila week end nahakikisha naingiza si chini ya laki 8
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Vichenchede wa ccm hao. Akili zao zinawatosha wao tu.
     
  19. r

    rachel kusia Member

    #19
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hakika kama hujajipanga mwenyewe juu ya umiliki wa hela hizo pamoja na matumizi yake, ni wazi hata tukikusaidia kupata kazi ya kufanyia hutaweza kwa kuwa wazo halijatoka kwako. Mchanganuo wa biashara ni muhimu. Omba msaada huo na siyo kuuliza swali ufanyie nini
    fedha
     
  20. v

    valid statement JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    ningemtafuta dc wa igunga Fatuma Kimario aniuzie nguruwe katika wale anaowafunga.afu niwafanyie mchakato wa kurost pork,nifanye packaging ya kg1,na kg 1itakuwa $7.5 kisha nipeleke Egypt,Libya ,Tunisia,Algeria ,Qatar ,UAE, NA KUWAIT...kule hii bidhaa adimu mkuu...Nipe basi
     
Loading...