Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikijiuzulu jimbo langu (Moshi rural) litakwenda chadema -Dr. Chami

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwikimbi, May 3, 2012.

  1. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Huu ndo ulikuwa utetezi wa dr,chami kwa wabunge wa ccm katika kikao chao cha huko dodoma, yeye chami anaamini wapiga kura wa moshi vijijini wataendelea kumchagua kwa kuwa ataendelea kubaki kwenye baraza la mawaziri.

    Ukweli ni huu?
    Source ni mbunge wa ccm aliyehudhuria hicho kikao
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Anajitetetea badala ya kuwajibika kwa manufaa ya wapiga kura wake na wananchi wa Tanzania.

    Namshangaa sana Kikwete kwanini anawaomba wajiuzulu badala ya kuwafukuza kazi.
    Ningelikuwa Jk, I should have get rid of them, sina mkataba na panya mimi!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hana pa kushika
     
  4. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,344
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Watu wengine! TAYARI AMESHAJICHUKULIA HATI MILIKI YA JIMBO LA MOSHI VIJIJINI!
     
  5. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhani JK hajui kama yeye ni Rais wa Tanzania, ndo maana hana maamuzi japo katiba inampa mamlaka, amebaki anasubiri maamuzi ya chama ndo afanyie kazi. Nadhani uenyekiti wa ccm unamtosha
     
  6. Non stop

    Non stop Senior Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ushkaji umemzidi sana JK..hawezi kuwawajibisha hata yeye wanajua si msafi.
     
  7. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hili jamaa zembe hili ni mbunge wangu wa kulazimishwa! yan ni zembe kupindukia, mi siishi moshi ila nimejiandikiha moshi na huwa naenda kupiga kura moshi, yan cjui kwa nini wakibosho wanamng'ang'ania huyu jamaa zembe kiasi hichi. Hakuna cha maana alichokifanya na uwaziri wake. Angalau angemleta mwekezaji mmoja ajenge kiwanda kule Moshi (V), yan limebweteka tu na uwaziri. Yan kwa kweli safari hii lazima tumle kichwa. Hana msaada kwa wananchi wa Moshi V, Mbona Ndesamburo Moshi (M), amefanya mambo yanayooneka mf, ameshinikiza lami kutoka YCMA hadi RAU, ameomba jengo lililokua kiwanda cha pamba zamani ajenge kiwanda kanyimwa, amechimba visima vya maji n.k, yeye huyu waziri anashindwa nini kufanya mambo ili nasi tujivunie uwaziri wake? Bora hata mramba alijenga barabara kule Rombo, japokua ni fisadi
     
  8. cabhatica

    cabhatica JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,062
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Unakuwa waziri na bado ni mbunge!! Ni tatizo la katiba iliyopo inayowafanya mawaziri wawe narrow-minded. Ilipaswa ukishateuliwa waziri ubunge basi ili ujue unawajibika kwa watz wote na siyo kwenye jimbo lako.
    WITO: Tuisaidie Tume ya Warioba ili tupate katiba nzuri itakayoleta uwajibikaji.

    Natamani ifike wakati mtu akipendekezwa kuwa waziri akatae badala ya kufanya tafrija....inakera aah
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Utetezi na km wa bosi wake JK hakuna mantiki hapo zaidi ya fikra mbovu
     
  10. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​hata akibaki kuwa waziri jimbo tunachukua atake asitake
     
  11. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asijifanye anamiliki utashi wetu, kwasasa hata akibaki tutamuondoa tu. Angekuja huku kijijini tukamshauri aachie madaraka upesi, kwani ameshindwa kuliwajibikia Taifa kupitia tiketi tuliyompa.
     
  12. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Awe waziri asiwe waziri, Macha atalichukua tu hilo jimbo 2015, kazi anayoifanya pale kwenye kata yake na Halmashauri kwa ujumla inatosha kabisa kuwa CV ya kupewa Ubunge. Chami Mwenyewe anamwogopa yule Diwani na anajua wazi huyo ndo atakaempokonya jimbo
     
  13. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nimetokea pande zile. Huyu Macha ni wa wapi? Kata gani I mean
     
  14. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Chami atakuwa na upungufu wa akili, may be hayo ma-ARV drugs anayotumia yanamfanya awe insane sometimes, au fungus zimeshaota kichwani. Bure kabisa hili zee...
     
  15. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,498
    Likes Received: 4,695
    Trophy Points: 280
    Jimbo lake, kalizaa yeye. Kama anaweza kutaga jimbo atage na alikatie hatimiliki
     
  16. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,202
    Likes Received: 1,430
    Trophy Points: 280
    Anajua kwa nini anawabembeleza kuondoka! Maana mikataba yote inayosainiwa na mawaziri kabla ya kusainiwa inapelekwa kwenye cabinet na yeye ni mwenyekiti wa cabinet! pia ana usalama wa taifa na vyombo vingi hivo uchafu wa mawaziri anaujua na pengine aliubariki au kushiriki sasa kuwageuka na kuwafukuza ni ngumu lazima awaombe waondoke amicably ili yeye anapomwaga ugali mawaziri wanaomwagwa wasimwage mboga!!
     
  17. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huyu ndo alipata A saba o level na A tatu A level, mbona anamawazo ya kimwanaasha hivyo, kwa hiyo anataka aendelee kuongoza wakati anatuhuma za wizi. Aende zake.
     
  18. Eistein

    Eistein JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    hata mimi najiuliza aliwezaje kufaulu vizuri kiasi hicho? ila inaonekana ukishaingia katika siasa na hasa chama cha mapinduzi hata uwezo wajo wa kufikiri unakoma kabiza unaweza hata usijue wewe ni jinsia gani.....maana viongozi karibu wote wa sisiemu untadhani wanamatatizo ya akili.... hawaifikirii inchi wao maslahi ni chama na matumbo yao.... she... zao tutawachonga kama sadam...

    SORRY WAKUU.. HV HUKUMU YA MNYIKA-UBUNGO NI LINI? SORRY FOR INTERUPTION
     
  19. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nipo hapa kata ya Ukaoni, tarafa ya Kibosho, jimbo la Moshi (V). Nimewasomea vijana hii thread pakaharibika. Wamenigeukia utadhan ni maneno yangu. Wanalalamika jamaa alichakachua kwenye kura za maoni wakaamua kumtosa kwenye uchaguzi nako akachakachua. Ila wanasema kwamba safari hii watapiga kura na kuzilinda. Natamani mngekijua kikibosho ndio mngeelewa hasira zao! Chaaa!?
     
  20. n

    naroka Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tujuavyo JK ndiye anawang'ang'ania hawa vilaza,sasa sijui kama na yeye ni mkibosho!!?
     
Loading...