Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikiingia Ikulu kesho AGREY MWANRI WAZIRI MKUU

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by DALLAI LAMA, Feb 2, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Nakukumbuka ulivyokuwa mkuu wa wilaya arusha,nlikuwa form one,uli2saidia wanafunzi ktk suala la usafiri.kweli umeacha legacy.NAKUONA UNAVYOJIBU MASWALI KWA UFASAHA unaijua vyema jiografia ya tanzania na matatizo ya watanzania.HATA UNAIBU WAZIRI WA TAMISEMI si saizi yako.UNAMPOTEZA WAZIRI WAKO MBAYA KABISA.MWANRI UNASTAHILI UWAZIRI MKUU.wakuu sijatumwa ila ni maoni yangu 2
     
  2. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    We mkerewe/mjita ulikunywa konyagi?
     
  3. l

    luckman JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    to start with, jamaa anaonesha kujua anafanya nini!asiishie hapo atoe hata taarifa jinsi anavyoclose issues alizoibua!ni haki kujua kwani mwanzo katushikisha!
     
  4. m

    mtamba Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nikweli kabisa hata pinda haoni ndani
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kweli huyu bwana hata wizi ulipungua alivokuwa dc arusha . Ni mchapakazi mzuri.
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kweli mkuu jamaa alivyokuwa mkuu wa wilaya ya arusha alipambana sana na unyanyasaji wa wanafunzi kwenye vyombo vya usafiri,nakumbuka alivyokuwa akipita shule hadi shule kuhamasisha wanafunzi wasiwe waoga na wafichue wahalifu, wizi mitaani kipindi kile ulikoma, kwani alishiriki moja kwa moja! yeye ndio alizuia magari kuoshewa mtoni hapa arusha..mpaka leo car wash ziko kibao, hakuna gari inayooshewa mtoni! jamaa nim mtendaji mzuri kuliko hata pinda!
     
  7. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamaa yupo fiti,kati ya viongozi wachache ninao wakubari bila kuangalia itikadi
     
  8. A

    Apostolos Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mkuu umenena hasa. Mimi huwa siwapendi kabisa watu wa ccm ila mwanri anaonekana wazi ana tofauti kubwa na wana - ccm. Pinda haokoti kitu kwa mwanri. Ni pinda kama kumi hivi ndo utapata mwanri mmoja au twaweza kusema ni kikwete 1,000,000,000,000 ndo utapata dr slaa mmoja.
     
  9. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,366
    Trophy Points: 280
    nilishawahi kusema humu jamvini siku za nyuma,jamaa ni jembe labda abadilike baadae maana ccm wanakuwaga kama vichaa,.jk haoni ndani kwa huyu na jk hawapendagi watu wa kumfunika kama huyu.
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    umenena kaka,ktk ukweli itikadi tuondoe,mimi ni CHADEMA na ktk baraza lote la mawaziri makapi mengi,huyu ndo nampa saluti pekee ktk serikali mbovu hii
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nguvu tu ya soda.wapi enzi za mwakyembe,mama kilango, na wengineo hana lolote ni kama moto wa kifuu unawaka na kuzima tu ghafla gamba ni gamba tu
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Go Mwanri. . .
     
  13. fikrapevu sungura

    fikrapevu sungura Senior Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi binafsi namkubali huyu mheshimiwa, angekuwa waziri mkuu kidogo nchi yetu ingepiga hatua chache mbele.
     
  14. Old-Timer

    Old-Timer Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu, nimependa anavyojibu maswali hasa yale ya nyongeza. Anaonekana yupo makini, Kampoteza kabisa PM
     
  15. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa nimemsikia anyounguruma mjengoni
     
  16. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    nanusa harufu ya bahasha za khaki hapa................... ngoja nijiondokee zangu...................
     
  17. k

    king'oko Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa Agrey yuko mahiri si kujibu tu hoja za mjengoni bali hata akiiwa field ni mtu anayejua nini kinafanyika na watendaji wake kabla ya wao hawajamzungusha kama gurudumu.mimi nawapongeza mkuu wetu (J,K)na waziri mkuu kwa kumwona Agrey kuwa ni jembe halisi la kitanganyika kwa watanzania.
     
  18. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    nimwkuwa nikimfuatilia sana hata mimi namuona ni mtu mwenye kujua mambo mengi na mwenye sauti ya kimaamuzi, this man is a leader cha kushangaza hivi ccm huwa haiwaoni au wanaogopa kuchukuliwa hatua. this is the bad side of prt supremacy.
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,653
    Trophy Points: 280
    agrey mwanri ni kiongozi mzuri, naweza kumuunga mkono akiomba kuniongoza kwa ngazi yoyote ya kiserikali kutegemea tu anachangamoto ya wagombea gani kwa baadhi ya nyadhifa. hongera agrey mwanry.
     
  20. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nilikua simfuatilii sana Mwanri katika siasa za hapa Tanzania lakini My Young Brother alinishawishi sana nikaanza kumfuatilia Jamaa ni Mchapa kazi na hana aibu na hacheki na wazembe wazembe na maumuzi yake ni magumu ambayo hata JK na Pinda wake hawawezi kuyaamua
     
Loading...