Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikifukuzwa nitakwenda mahakamani au nitafuata utaratibu wa kisiasa: HAMADI RASHID

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duble Chris, Dec 20, 2011.

  1. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Akiongea kupitia BBC jana Hamadi Rashid amesema kama chama chake (CUF) kitachukua jukumu la kumfukuza uanachama atakwenda mahamani au atachukua uamuzi wa kisiasa kukabiliana na hali hiyo

    JF members naomba tujulishane huo uamuzi wa kisiasa ni upi anao kusudia kuuchukua maana kuhamia vyama vingine alisema yeye si malaya.

    My take; Je anafanya hivyo kwa makusudi ?
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CUF hawana na ubavu wa kufanya maamuzi magumu! wanawaza posho!
     
  3. m

    mkanyila Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Cuf mmekiharibu chama kwa kutozijua alama za nyakati hivi kweli viongozi mliokuwa na msimamo mkisema jambo nchi nzima tunajua kweli wapinzani wamesema leo hii mnaitetea ccm kuliko wenye chama chao mmepoteza mvuto endeleeni kugombana maka mahakamani mfikishane mm nimeshawakimbia
     
  4. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwanini yeye ana wasiwasi wa kufukuzwa, kumbuka kuwa Rashid anabishana na mkuu wake na hakuna kiongozi wa juu anaye muunga mkono zaidi ya CUF Dodoma wote akina Mtatilo, Jussa wanasema hana adabu wanaweza kula njama wakamkuza kama David

    Hii hatua ya kisiasa ni ipi ???
     
  5. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mkuu
    Vipi umekimbilia wapi ?
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kesi ya msingi ya viongozi wa CUF kunyanganya(na kumfukuza) muasisi wa chama -mapalala bado iko mahakamani, muosha huoshwa, watafukuzana mpaka kieleweke.
     
  7. babad

    babad Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uamuzi wa kisias aliosema akiwa Channel 10 ni kuanzisha chama kingine yeye na wale watakaomuunga mkono
     
  8. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    CUF kimeshakufa kisiasa baada ya sefu kupewa ugali ikulu kawasahau wenzio
     
  9. b

    binbinai Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni bora atimuliwe kwani ni mnafiki,wenzake wamekubali kuitwa ccm B lakini yeye bado anang,ang,ana kujiita real mpinzani CUF.

    SOMO KWAKE:
    Aliusaliti umma wa watanzania katika kuunda kambi rasimi ya upinzani sasa yanamtokea puani na mwenzake kafulila.
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hao wanao muunga mkono wapo active kweli au walewale waganga njaa tu
    hizi ndizo siasa za bongo kufukuzana na kuanzisha chama ili kuonyesha umwamba mi nadhani kuna haja ya kuwa na limit ya idadi ya vyama tunavyo hitaji hii italeta nidhamu ndani ya chama
     
  11. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kumtimua pekee sidhani kama ni tiba ila wakae waangalie madai yake na namna ya kutekeleza
     
  12. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ukiacha ile dosari ya Hamad Rashid ya kuwashambulia CDM bungeni,jamaa anahoja za msingi sana.Sio siri ni kweli CUF imedorola sana ikiwa mikononi mwa SEIF hasa bara.Seif ameshindwa kujenga mtandao wa chama bara.Ushahidi mdogo Igunga!Tazama amestuliwa kidogo na Hamad eti juzi ndio anaanza ziara bara!
     
Loading...