Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikifika Tz magazeti gani niyasome?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndevu mbili, Jan 27, 2011.

  1. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari zeni wana jamvi JF!.
    Nawapeni hongera zangu kaw kazi zenu na michango yenu zaidi ya mali.
    Natarajia masiku yajayo nifike Bongo. Hivi nikiwa napitia habari magazeti gani yatanifaa/kunisaidia zaidi katika upeo wa kujua habari?
    Being Presented.
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,810
    Likes Received: 2,960
    Trophy Points: 280
    Mwananchi,Raia mwema,mwanahalisi na the citizen.
     
  3. c

    chelenje JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwananchi, Raia Mwema na Mwanahalisi. Habari zingine utazipata humu humu jamvini.
     
  4. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ahsante Ngongo,Chalenje.
    Siku ipi nzuri kwa habari za uchumi?
     
  5. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kiu, sani na ijumaa
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    kwa magazeti ya kingereza soma Guardian,Citizen Bussiness times na east African

    Kwa ya kiswahili pata Mwananchi,Tazania daima,nipashe

    kwa ya makala za kisiasa soma mwanahalisi na raia mwema

    kidini soma kiongozi na nyakati

    Pia yale the SUN ya udaku yapo...kiu,ijumaa,sani,risasi,uwazi,amani--utajua mengi behind the scene!

    Tenders na matangazo usikose guardian,nipashe,mwananchi na wale jamaa zetu wa TSN( Daily News na Habari leo)

    the choice is yrs
     
  7. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thank u in advance.
    Vipi hizi habari za uchumi zaidi ntazipata magazeti gani pia na siku?
    Siri kubwa ya kuja Bongo nimempata muwekezaji so nahitaji niifanye kazi yake kwa ufanisi.
    Congrat....JF members.
     
  8. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    sijui kama wewe ni shabiki wa vyama vya siasa lakini nahisi umechoshwa na ccm,...soma magazeti haya
    mwanahalisi na raia mwema-kila jumatano
    mwananchi-kila siku
    majira-kila siku
    usisome nipashe sababu mmliki wake ni swahiba wa kikwete na habari za hilo gazeti mara nyingi haliangalii maslahi ya taifa ila tu kuwashambalia competitors wake kibiashara,..thats when utasikia anaikosoa serikali...usisome kabisa nipashe ,..ukitaka kuwajua ni wakati wa kampeni....pure ccm...hivi mengi analipa kodi,.....bongo joto kali,..umeme wa mgao,...foleni usipime...
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Business times na East african
     
  10. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa hiyo taarifa yenye masikitisho!
    Pia sijui marafiki zangu ntawakuta kwenye hali gani ya kiuchumi? Pia wa Tz kwa ujumla?.
     
  11. K

    Kituko JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,939
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    inategemea na tabia na hobbies zako mkuu, Tanzania kila tabia na hobbies zina magazeti yake
    kama wewe ni mbea na unapenda kufatilia mambo ya watu basi Shigongo yupo kwa ajili hiyo
    nk.
     
  12. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana!
    Hivi Radio stations & Tv chanels zipi zanifaa?
    Maana me nimpenda mabadiliko ya kweli.
     
  13. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona unataka nkatisha tamaa hivyo!!!
    Ina maana hata nkuja kufisadi nchi na wananchi ntawakuta jamaa?
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    An-Nuur
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180

    tv stations na radio bado wana vijimambo fulani lakini ITV siku hizi naona wameamua kujilipua,wana cover mambo mengi
     
  16. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Business Times and The East African
     
  17. K

    Kituko JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,939
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    wala usiwe na wasi na hilo tena utapata Magazeti ya Serikali
     
  18. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    we mnafiki tu, unafanya research kujua kijarida chako na Viredio vyenu (Alhuda na Raido Kheri) vina wapenzi!! Huna lolote!
     
  19. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umenfanya nivunjike mbavu zangu!
    Hivi umepima vipi kujua unafiq wangu ndugu?
    Jina hilo halinifai kabisa nina heshima zangu ambazo siwezi kusifiwa hivyo!
    Nmekuheshim sana na Mods....ningekurushia neno hiloooo!
    Ila najua hujui unenalo.
    Endelea kunipa maelezo vzuri.
    Najua si akili zako muda huu!
    Umeshachakachua hata consious zako!
     
  20. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    hivi wewe unakuja na topiki gani humu JF? ninahisi kichwa yako ina walakini im telling you. Hata kama huko kona gani ya dunia magazeti yote maarufu ya Bongo yako kwenye mtandao mpk ya udaku na kila mtu makini anayasoma huko aliko sasa wewe kuja kutuuliza gazeti gani usome tutaweza vp wakati hatujui hobbies zako, hatujui mwelekeo wako ni wa kisiasa, kibiashara au kiuchumi? kwani ukifika si utakuta magazeti yanauzwa tena bei rahisi tu kwa nini usinunue yote ukasoma na ukiona lenye mwelekeo wako ulichukue, hata TV au Radio ukifika utazikuta ziko hewani na utachagua ipi ya kusikiliza

    umeuliza swali la kijinga sana nachoweza kuconclude ni kwamba kuwa kwako nje hakujakusaidia kwa lolote zaidi ya kukufanya uwe zuzu zaidi

    NB: Niko radhi hata kupigwa BAN kama nimetumia lugha ua kukwaza ila topiki hii imenikera na nimegundua kuna watu dunia hii hawajafumbuka akili
     
Loading...