Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikifanya mapenzi ninafika mshindo ndani ya dakika moja tu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pape, Jan 20, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nanukuu...

     
  2. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ina maana huwa anaishia kupiga bao moja tu harudii tena mpaka kesho yake au siku nyingine? Kama ni hivyo aangalie atakuja kumegewa na ma-houseboy wa jirani.

    Nasikia eti ukinywa supu ya Pweza upiga gemu hakuna kutepeta, mwambie ajaribu hiyo!
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    yaani anasema akimaliza kitu kinalala na hata akishituliwa kwa 'kulambwa' koni wapi....ndio labda siku zipite....wasiwasi wake ni kwamba akipanda chomboni tu anamaliza fasta wakati bibie badoooooo hata hajafika tazara!
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Pole mzee kwa kuzungusha **** moja tu unatema! Usiwe una concentrate sana unapoingia anza kufikiri manyaunyau mengine unaweza uka chelewa ila ukiwaza unganisha bao la kwanza na lapili usichomoe hapo utampatia
     
  5. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Vp we ni Mpenzi wa " Penzi binafsi "kama ndio upunguze au uache!!
     
  6. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mbona unaongea kwa mafumbo? Si useme tu kwamba apunguze mastabesheni. Au Aache kabisa! :)
     
  7. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Tatizo lake linaweza kuwa kubwa kuliko tunavyofikiria, na ni la kisaikolojia au kibailojia zaidi. Akimwona daktari wakaongea kwa kirefu anaweza kupata ufumbuzi.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mtarimbo unalala doro...
    Ajaribu kupiga valuu mambo yatakwenda sawia mwambie hivyo.
     
  9. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hilo nalo utaita fumbo? we mbona umeelewa?
     
  10. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    ahahahahaah...pole sana mkuu ila sio ishue sana kwa kupiga cha kwanza fasta kama unavyosema ..wapo wengine hicho cha kwanza akiwa anamchojoa demu kinatoka hewani..sio issue cha kwanza kuwahi...issue ni cha pili kutokuja mpaka kesho tena...hapo ndio naona tatizo..chunguza katika haya yafuatayo...

    1- je unakuwa upo fresh kichwani kwako ..mean huna stress yoyote kama madeni unadaiwa uoga wa kitu au kazi kibao zinakusubiri kumeet deadline nakadhalika?
    2- huyo demu unampenda kweli?...au mzee unalia njaa ukibutua mpira unakwisha maisha yanaendelea?
    3- kiwango cha utundu wa demu anachokitoa kipo vipi?...mademu wengine hawajui hata kumuhamasisha mwenza kufanya zaidi na zaidi....mie yupo demu huwa nikikutana naye bila goli 4 huondoki chumbani...na ukiachana naye bado kitu imesimama imara kama kifimbo cha mwalimu...
    4..jaribu kukamatia demu mwengine uone tofauti ya maujanja kati ya demu na demu utakubali tunamaliza mabucha nyama ile ile tofauti mapishi ya hiyo nyama...

    5...tumia pombe kali kiasi flani inasaidia kuweka kitu imara kwa muda mrefu

    ni maoni tuu wadau
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyo atakuwaalikuwa anapiga nyeto sana hayo ndo madhara yake au ajiamini ambalo ni kisaikolojia zaidi alafu hofu ya kumegewa hiyo uiepuki kabisa utamegewa tu ata uwe kidume
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hii kwa siku hizi ni shida ya watu wengi sana...

    Hawa wenyewe wanaosema hapo juu ni kwamba wanafanya artificial sex, kwa maana kwamba wanapiga ma'valeur na makonyagi mbaya kabisa, ndo wanajitutumua kwa wake zao, lakini akikaa misheni kwa siku 3 bila kuonja mawisky, utamwonea huruma akipewa dudu!.

    Lakini kimsingi ujue ni hali inayowasumbua wengi.
    Kaonane na daktari, au la piga za kimasai japo hazina dozi.huh!
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umegonga ikulu kwani kila kona utawasikia wanaume wakilalamika hilo ni kilio cha wengi nahisi ni haya mavyakula ya kisasa
     
  14. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    valuuu? ndio nini?
    hahahahaha 4? kudadeki...
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    veri posibo....
     
  16. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kunywa glass moja ya konyagi kabla
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Inawezekana vyakula vinachangia lakini msongo wa mawazo ndilo tatizo kubwa kwa wanaume wengi. Akionana na daktari na kujieleza vizuri anaweza kupata tiba chap chap. Hata hivyo tiba ya kwanza au first aid anatakiwa kumpatia mwenzi wake kwa kumpatia asurance badala ya kumwongezea hofu!
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Muulize Xpin anaweza akakufanyia mpaka pretesting
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mimi ninashauri watu wasitumie hizi ADDITIVES wakati wa tendo la ndoa!....

    tungejaribu kujizoesha kufanya na kujitune bila valuu!...HATARI SANA WAZEE WANGU
     
  20. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mmmmh xpin tena? mpaka prestesting....!!!
     
Loading...