Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NIKIFANYA MAPENZI NA MPENZI WANGU NI KASI MPAKA Wote tunachubuka.

Discussion in 'JF Doctor' started by NOT FOUND, Mar 14, 2012.

  1. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HABARI WAKUU. HUWA NAFANYA MAPENZI KAVU KAVU NA MPENZI WANGU (tumepima).

    KINACHOTOKEA NI KWAMBA HUWA NAENDA UMBALI MREFU NA SPEED KUBWA MPAKA HUWA NAPATA MCHUBUKO SEHEMU YA PEMBENI YA SHINA LA MASHINE. NA HII INASABABISHWA NA KWAMBA WAKATI MWENZANGU ASHAFIKA MI NDO KWANZA NATAFUTA LA PILI (MARA ZOTE HUWA NAUNGANISHA LA KWANZA NA LA PILI KWA RAUND MOJA) YAANI WAKATI HUO UNAKUTA MWENZANGU ANAKUWA KESHAKAUKIWA MWISHOWE NA YEYE ANAANZA KUHISI MAUMIVU NA MIMI NAANZA KUPATA FRICTION YA HATARI.

    WATAALAM NISHAURINI NISOLVE VIPI. NIFANYEJE ILI MAMAA AWE WET KWA MUDA MREFU MFULULIZO???
     
  2. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    duh! namkubali sana jamaa wa ID na Avator yako,buck to topic usitumie nguvu sana mkuu,mapenzi ni sanaa tu c nguvu nyingi kaka
     
  3. NONGWA

    NONGWA Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Hivi kwani ulipopima waliwambia sasa ruksa peku?acha wehu tumia helment.halafu kwanini uunganishe na kitu cha pili?tendo hilo ni starehe sio vita piga kistaarabu moja then shuka chini mwandae mwenzio kwa kipindi cha pili refa ni wewe mwenyewe hapo ooh!!
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Bao la kete hilo.halina refa!!!
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Bila kukosea hujavuka miaka 23.
     
  6. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Punguza iyo formula one kwanza mambo yatakuwa mazuri
     
  7. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    well said mkuu,asifanye ka vile analima shamba mkuu
     
  8. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Mnafanya mapenzi au mnapigana? Duh, unaunganisha magoli kama kuku?

    Mapenzi ni skills na sio force. Paka grisi ukishindwa.
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wenzako wanafanya kwa hatua,ukimaliza moja unashuka unamuandaa unaingia la pili,sasa wewe unataka uunganishe umekuwa nani upingane na nature??? mungu nisaidie mume atakayenifanya vizuri kuna majitu maselfish yanataka kulala humo humo..kha....
     
  10. hamex

    hamex Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fanya kistaarabu uone raha yake; huo unoufanya si ushamba kaka
     
  11. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    je unahakikisha ana maji mengi kabla ya kuanza/ na pia jua kuwa mwanamkea akisikia raha basi anazidi kutoa maji wakati wa kazi. Sasa kama hatoi maji ni mmmmhhhhh????? kama unampenda mwambie akuambie kama nae anafurahia wakati huo labda ndo maumivu hayo anakuwa anasali yaishe haraka.

    labda ubadili mtindo wako na maji mengi yatatoka hadi mwisho na kuendelea.

    unharakisha kwenda wapi? au mnaibiaga?

    nenda kwenye mambo ya wakubwa upewe point nzuri zaidi kiundani
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Aisee!
     
  13. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    simpatii picha shost akiamka kunavowaka moto
     
  14. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    kuunganishwa inawezekana jamani ikipatiwa ni tamu sana pia. wawili wakiwa cloud 9.
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unapiga fasta utafikiri umeiba mke wa mtu kwenye kona!
     
  16. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    sijaelewa vizuri.Ngoja nitafika hukohuko niwaone mnavyofanya
     
  17. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Neema hizo sifa zote ninazo na naamini kabisa tutakuwa wenzi bora nipe nafasi.
     
  18. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    uwe unaongeza mate
     
  19. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    siamini nimejiopolea mume kirahisi hivi lol
     
  20. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    heeeee jamaniiiii
     
Loading...